ได้ item ขุนพลชิ้นแรกเป็นอะไรกันครับ

yuri@djorgeff

คะแนน react
0
ผมได้ คทา vasco เซ็งเป็ด ไม่ได้ช่วยอะไรเลยในการ

ทำสงคราม

DeletedUser

Guest
ของผมได้แย่กว่านั้นอีก ต้องเปลี่ยนจากเล่นตีเป็นเล่นป้องกันเลย 55+

ได้ง้าว Guan Yu อ่ะครับ

parpat01

คะแนน react
0
ไอเทมแรกที่ได้

ได้กล้องส่องอ่ะ เอาไว้สอดแนม

เวลาส่งขุนพลบุกพร้อมหน่วยสอดแนม จะเห็นระดับทั้งหมด

ของเผ่าที่โดนโจมตีอ่ะนะ

DeletedUser

Guest
ได้กล้องส่องอ่ะ เอาไว้สอดแนม

เวลาส่งขุนพลบุกพร้อมหน่วยสอดแนม จะเห็นระดับทั้งหมด

ของเผ่าที่โดนโจมตีอ่ะนะ

แจ่มอ่ะ ผมเคยเจอพวกเอาพลไปซ่อน ตอนแรกเอาทหารราบกับพลสอดแนมไปตี มันเอาหอกไปซ่อน

พอยกม้าไปกวาดทรัพย์ พี่ปล่อยหอกมาจากไหนก็ไม่รู้สองพันตัวพร้อมง้าว เล่นเอาม้าผมหงิกไปเป็นพันนั่งปั้นกันเป็นอาทิตย์เลย - -*

ปล. ได้อันที่สองแล้วเป็นกระบองหนาม นี่ปั้มเครื่องกระทุ้งแหลกกะไปตีไอ้หมู่บ้านนั้นให้ไม่ได้เกิดเลย 555+

ManChesTeRutd

คะแนน react
0
ทำไม จขกท ว่างั้นอ่ะครับ

คฑา ถึงแม้จะไม่ช่วยอะไรในการทำสงครามแต่คนอะไรจะทำสงครามอยู่ตลอดละครับยังไงก็ต้องหยุดบ้าง

แต่ขยายเมืองนี่ดิครับต้องทำตลอดเรื่อยๆ ผมว่าเป็นไอเท็มที่สำคัญชิ้น1

แก้ไขล่าสุด:

ldavoll

Member
คะแนน react
0
อันตรายเหมือนกันนะครับเนี่ย
ถ้าจะมองในแง่ของสงคราม เพราะไอเทมของขุนพลนี่ แสบๆทุกอัน
แทบจะเรียกได้ว่า พลิกเกมส์ก็ได้เลยมั้งครับ
เพราะแต่ละอัน บวกกัน 20-30 % เลย
บอกมาบอกกันโต้งๆ แบบนี้ อันตรายนะท่านนา
แต่ๆไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ผมมี
ทวนของ Mieszko ของม้าเบาครับ
ชิ้นแรกที่ได้มา เหมาะกับสายเรนจริงๆ
- -"

DeletedUser

Guest
กองไฟคำนวนเลื่อมใสศาสนาด้วยสิครับมีศาสนากับไม่มี ผลมันต่างกันนะครับ ครึ่งครึ่งเลย

teeraspt

คะแนน react
0
ta

เราได้ กองไฟของ aletheia ตอนแรกๆทำไรไม่ได้เลย กว่าจะช่วยรบได้ก็ต้องมีเครื่องยิงหินก่อนอะ

DeletedUser

Guest
อ๋อขอโทดครับลืมบอกไป พวกที่มาตี อยู่นอกเขต ศาสนา จ้า :p

บน