ได้ item ขุนพลชิ้นแรกเป็นอะไรกันครับ

DeletedUser

Guest
หมู่บ้านที่ไม่ได้อยู่ในศาสนาไม่มีใครเค้าเอามาตีกันนะครับ ( ยกเว้นเวิล 2 เพราะเวิล 2 ไม่มีศาสนา) เพราะมันจะมีพลังโจมตีเพียงแค่ 50%

1 หมู่บ้านเพียงแค่มีรัศมีศาสนารอบก็ถือว่าเป็นเมืองที่มีศาสนาแล้วครับ ไม่จำเป็นต้องมีโบสถ์นะของแค่อยู่ในวงศาสนาของอีกเมืองก็พอ

เมืองที่ไม่มีโบสถ์ไม่เหมาะแก่การบุกครับ

DeletedUser

Guest
ได้กล้องส่องอ่ะ เอาไว้สอดแนม

เวลาส่งขุนพลบุกพร้อมหน่วยสอดแนม จะเห็นระดับทั้งหมด

ของเผ่าที่โดนโจมตีอ่ะนะ

เห็นกำลังเสริมของผู้เล่นที่จะส่งมาช่วยเมืองที่เราไปส่องได้ด้วยครับ

DeletedUser

Guest
ได้กองไฟของ Aletheia อ่ะ หุหุ ไม่รุอาวไปทำไร ไม่ค่อยไช้เครื่องยิงกระสุน

DeletedUser

Guest
มาถึงได้ขวานอะวิ่งไล่จิ้มมันเลยครับ^^

H4ewZ-

คะแนน react
0
ของผมได้ ธงรบของ Baptiste
เพิ่มพลังโจมตี 30% และพลังป้องกัน 20% ให้กับพลม้าหนักของคุณ

ดีมากเลยคับ ช่วยในการรบ ในการใช้ม้าหนักดีเยี่ยม

อิอิ

tontainer

คะแนน react
0
อยากได้กองไฟ หามายังไงอ่ะครับ

ผมได้ขวานอันแรกเลย

tharajj

คะแนน react
0
บ้า

ผมยิ่งกว่าได้กล้องส่องทางไกล โคตรเซ็งเป็ด

บน