ไทรบัลวอรส์ เชฟ Us มีผู้เล่นน้อยกว่าไทย แถมมีแค่ World เดียว

DeletedUser

Guest
ผู้เล่น5000กว่า World มี1 สงสัยเพี่งเปิดครับ ของอเมริกา

DeletedUser

Guest
แต่ อัพเองใหม่หมด เหอๆ ลิงค์ ขอไม่ปล่อย ไปหาเอง (เดียวคนแห่ไปตีบ้านตรู)

DeletedUser

Guest
ชื่อกระทู้ TribalWars Thai Person ! ใน General ครับ (ไปดูในฟอรั่มครับ) และ ผมอยู่ ทวีป55 เผ่าผมเอง ExSoLuTioN ครับ ใครจะเข้าติดต่อผมครับ

DeletedUser

Guest
ผมก็เล่นอยู่ครับ W.18 เคยเจอคนไทย 2 คน

DeletedUser

Guest
ผมก็เล่นอยู่ครับ W.18 เคยเจอคนไทย 2 คน

นั้นไม่ใช่เชฟอเมริกาครับ นี้เพี่งเปิดใหม่ เป็นของ Us ครับ (นั้นน่าจะอังกฤษ)

DeletedUser

Guest
อืมน่าจะใช่ อังกฤษ/อเมริกา โทษทีครับ

DeletedUser

Guest
อืมน่าจะใช่ อังกฤษ/อเมริกา โทษทีครับ

ว่า ทําไมเขาไม่เรียกกันว่า เชฟ Inter ไปเลยครับ มีทั้งอังกฤษ และ อเมริกา

รู้สึกว่ามีเชฟ อเมริกา

เชฟรวม อังกฤษกับอเมริกา

เชฟอังกฤษ ? งงไหมครับ

DeletedUser

Guest
ครับๆ จะเรียกยังไงก็แล้วแต่
ผมแค่จะบอกว่า .net ไม่ได้เป็นของอเมริกาหรืออังกฤษโดยตรงนั้นเองครับ

DeletedUser

Guest
.us เพิ่งเปิดมาใหม่ครับ เมื่ออาิทิตย์ที่แล้วได้ จุดประสงค์คือจะให้คนอเมริกาเล่นครับ จะได้ทำพวก night bonus ได้ ปกติ .net ทำไม่ได้ครับ เพราะคนเล่นมาจากหลายโซนเกินไปครับ

DeletedUser

Guest
อืม ในเกมส์นี่ตกดึกนี่เซ็งทันที ตีได้แต่เมืองร้าง

เพราะถ้าไปตีเขา เมืองเราอาจจะร้างแทน :d

DeletedUser

Guest

ว่า ทําไมเขาไม่เรียกกันว่า เชฟ Inter ไปเลยครับ มีทั้งอังกฤษ และ อเมริกา

รู้สึกว่ามีเชฟ อเมริกา

เชฟรวม อังกฤษกับอเมริกา

เชฟอังกฤษ ? งงไหมครับ

เชฟอเมริกา นี่ทำอาหารอะไรหรือครับ? ;)

DeletedUser

Guest
ทำข้าวผัดอเมริกันอร่อย หุหุหุ แต่อเมริกาไม่มีข้าวผัดอเมริกัน มีแต่ในประเทศไทย
.net ถ้าเราวางแผนร่วมมือกับสมาชิกในเผ่าได้ คุณก็ได้เปรียบครับตอนเช้าของเราผมตียึดเมือง ตอนกลางคืนของเราผมให้เขาซิทป้องกันเมืองให้ ผมก็ไปนอน

DeletedUser

Guest
ทำข้าวผัดอเมริกันอร่อย หุหุหุ แต่อเมริกาไม่มีข้าวผัดอเมริกัน มีแต่ในประเทศไทย

นี่มันใน เดี่ยว8 ป่ะครับ -*-

บน