ไม่น่ามีระบบ โบท์ ไม่มันก็ตรงนี่อะ

DeletedUser

Guest
ไม่น่ามีระบบ โบท์ ไม่มันก็ตรงนี่อะ จำกัดพื้นที่ตีมากเกินไป:p ว่ามะครับ

aon2009

คะแนน react
0
ใครว่าำจำกัดคับ

ออกนอกโบท์คุณก็ตีได้คับ

ผมทำอยู่เพียงแต่พลังในการต่อสู้ของคุณจะลดลง

แต่หากคุณมีทหารมากก็ไปปล้นได้เลยคับ ;)

DeletedUser

Guest
นั้นแระ

ออกไปตีนอกพื้นที่โบท์ แล้วลดแยะ50% ไมได้มีความสนุกก็ตรงนี่แระ ต้องหาศัยยายไปเรือยเรือย ทัพตีเสียเปรียบ ถ้าไม่มีละก็ หวดกันข้าวทวีปยังได้ ^^

DeletedUser

Guest
ขอย้ำอีกทีนะครับ

การตีที่อยู่นอกระยะโบสถ์ตัวเองนั้น ไม่ได้ทำให้พลังการโจมตีลดน้อยลงแต่อย่างใดนะครับ

leelaanon

คะแนน react
0
ไม่ลดครับ ผมตีเยอะแยะแล้วนองโบสถ์ ทหารไปได้ตายเยอะกว่า่ที่คิดซะหน่อย

akanithaha

Member
คะแนน react
0
ส่งพลสอดแนบไปดูหรือยังว่าเค้ามีกำแพงเท่าไหร่ มีคนส่งทหารมาสนับสนุนหรือเปล่าหรือ ฯลฯ

DeletedUser

Guest
ปัญหาเดียวที่ผมเจอตอนนี้คือ.... มันไกล แค่นั้นแหละ

บน