ไม่ได้รับทรัพยากรณ์ที่เพื่อนส่งมาให้

DeletedUser

Guest
เนื่องจากว่าเพื่อนของผมส่งทรัพยากรมาให้ 2 ครั้งด้วยกัน

ครั้งแรก ได้รับตอนดี 04:30:34 11/12/2010 อย่างละ 12,000 ซึ่งผมก็ได้รับตามจำนวนที่รายงานแจ้งมาไม่มีปัญหา

ส่วนครั้งที่ 2 เกิดปัญหา คือมีแต่รายงานแจ้ง่ว่าได้รับทรัพยากร 11/12/2010 11:37:35 อย่างละ 12,000 เช่นกัน แต่จำนวนของทรัพย์ไม่เข้า

ซึ่งผมก็ได้ใช้ทรัพฯ ครั้งแรกหมดไปแล้ว ตอน 8-9 โมงเช้า โดยการอัพสิ่่งก่อสร้างทิ้งไว้เต็มอัตราจนทรัพฯ หมด ก่อนที่ผมจะได้รับทรัพย์ ฯ ครั้งที่ 2 โกดังผมจุได้ 18000 ไม่เต็มแน่นอนครับ ช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะครับ..ขอบคุณมากครับ (ผมเล่นอยู่ w2 ครับ)

**หมายเหตุ** ผมไม่ได้ใช้อินเตอร์เน็ทร่วมกัน

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ผมรอดูมาหลายวันละครับ เลยมาทวงคำตอบ ว่าทางผู้ดูแลจะแก้ไขให้ผมอย่างไร? หรือตรวจสอบให้ผมไหม?

สำหรับหลายคนอาจจะคิดว่าเล็กน้อย แต่ผมไม่เคยดูหมิ่นในคุณค่าของสิ่งเล็กน้อยนั้น

หากทางผู้ดูแลไม่ใส่ใจในกระทู้นี้ก็ลบมันทิ้งดีกว่าครั
รำคาญลูกตา อย่างน้อยให้คำตอบผมก็ยังดีบางทีอาจจะเป็นความผิดพลาดของผมเองก็เป็นได้

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน