ไม่ได้เล่นกี่วัน ถึงจะถูกลบ id

micromax

คะแนน react
0
ตอนนี้ pop 680
ถ้าผมปล่อยทิ้งไว้เฉยๆ ไม่ได้เข้ามาเล่นเลย
กี่วันถึงจะถูกลบ id ครับ

DeletedUser

Guest
เล่นไม่ได้หมายถึงอะไรล่ะครับ ถามมาเเค่นี้ใครจะไปตอบถูกอ่ะ - -"

DeletedUser

Guest
ผมไม่เเน่ใจนะ เพราะมีเคยมีคนเขายืนยันมาเเบบนี้

เเต่ที่ผมคิดคือ มันน่าจะเป็นเเบบนี้มากกว่า

ไม่เล่น 3 วันเหลือง
7 วันแดง
14 วันเถือน

7+3+14 = 24 วัน (ในความคิดผมนะ) เพราะผมก็คงไม่ไปนั่งจ้องหรอกว่าใครเเดงกี่ วันมันดูยากอ่ะ - -"

DeletedUser

Guest
คุณบวกผิดแล้วครับ
มันไม่ใช่24นะครับ

วันที่ 3 เหลือง วันที่ 7 แดง วันที่14 เมืองเถื่อนครับ มันเร็วไป แต่กฎแบนนี่14วันครับถ้าไม่อุธรณ์
แต่เลิกเล่นไม่เข้าไอดี ผมไม่แน่ใจว่า14วัน

DeletedUser

Guest
ก็บอกเเล้วไงว่านี่เป็นที่ผมคิด - -" ส่วนจริงเท็จอย่างไร คุณต้องถามคนดูเเลเซิปเวอร์เอาเเล้วล่ะ

ผมอาจจะ+ผิด เเต่จริงๆที่ผมคิดคือ หลังจากที่ status กลายเป็นสี เเดง

นับต่อไปจากวันเเรกที่เเดง อีก 14 วัน:p

DeletedUser

Guest
ถ้าไม่มีการเข้าสู่ระบบเลยในระยะเวลา 14-18 วันจะกลายเป็นหมู่บ้านคนเถื่อนครับ

DeletedUser

Guest
ตามนั้น 14-18วัน แต่ถ้าผุ้เล่นซิทหล่ะครับ

DeletedUser

Guest
เราสามารถซิทได้กี่วัน ตลอดชีพเหรอโดยไม่เกิดอะไรขึ้น

DeletedUser

Guest
ปกติไม่เกิน 3 เดือนระบบจะไม่แจ้งเตือนผมครับ แต่ถ้าเกิดจากนั้นระบบจะแจ้งเตือนครับ
การ Sit แบบถาวรนั้นผิดกฎนะครับ

DeletedUser

Guest
ปกติไม่เกิน 3 เดือนระบบจะไม่แจ้งเตือนผมครับ แต่ถ้าเกิดจากนั้นระบบจะแจ้งเตือนครับ
การ sit แบบถาวรนั้นผิดกฎนะครับ

นั่นแหละครับ เพราะผมเคยจำได้ในเซิฟนอก เจ้าของไอดีฝากซิทไว้บอกย้ายบ้านคลอดลูก ไปเรียนหนังสือประมาณชีวิตวุ้นวายเสียดายโคตรสวยเลย สามีเป็นนิโกร นอกเรื่อง ผมจำระยะเวลาผ่านไปไม่ได้ประมาณก็ให้เธอโผล่เข้ามาบ้างแปปๆ จะได้ไม่โดน แล้วเธอก็หายไป พอผมจะเอาทหารเธอส่งไปช่วยสมาชิก มีคำเตือนสีแดงมาแล้ว คุณไม่สามารถส่งกองทัพออกไปได้ แร่ก็ไม่ได้ บทสรุปคือต้องหาทางติดต่อเธอเพื่อให้เธอเข้ามาโยกทหารออกไปให้เราเข้าทำการยึดเมืองเธอ

DeletedUser

Guest
ขอเวลา ผลิตขุนนางไปยึดเมืองที่ sis ก่อนงั้น - -

เรื่องที่ sit ได้ไม่เกิน 3 เดือนนี่พึ่งรู้แฮะ

A.N.jell

Member
คะแนน react
0
งั้นผมก็ควรจะตกใจ สินะครับ เพราะผมเจอเมืองหนึ่งซึ่ง คะแนนเพิ่มเรื่อยๆ ตลอดแต่อยู่ๆ กลายเป็นเมืองเถื่อนไป ซะังั้นอะครับ

DeletedUser

Guest
งั้นผมก็ควรจะตกใจ สินะครับ เพราะผมเจอเมืองหนึ่งซึ่ง คะแนนเพิ่มเรื่อยๆ ตลอดแต่อยู่ๆ กลายเป็นเมืองเถื่อนไป ซะังั้นอะครับ

กรณีนี้ เขาอาจจะกด เริ่มเกมส์ใหม่ ก็จะกลายเป็นเมืองเถื่อนทันทีครับ
หรืออาจจะกดลบ ID ใช้เวลา 4-5 วัน ก็จะกลายเป็นเมืองเถื่อนครับ
หากนานกว่านั้นหน่อย ก็จะกรณีไม่เข้าเล่น ดังที่คุณ tOny กล่าว:rolleyes:

บน