ไหนบอกจะระงับการเป็นบ้านเถื่อน

kidtibode

Member
คะแนน react
0
ไหนบอกว่า ช่วงนี้ช่วงที่น้ำท่วม จะระงับการเป็นหมู่บ้านเถื่อนอะคับ ทำไมยังมีคนกล้าเป็นบ้านเถื่อนอยู่ละ ผมงงมากเลย

DeletedUser

Guest
สงสัยเขากดเลิกเล่นหรือป่าวครับ เพื่อนผมก็ไม่ออนมาเป็นเดือนแล้วยังไม่กลายเป็นเมืองเถื่อนเลยครับ

DeletedUser

Guest
หากโดนแบนแล้วไม่อทุธรณ์ใน 14 วัน หรือลบ Account หรือเริ่มเล่นใหม่ ก็จะเป็นหมู่บ้านเถื่อนตามปกติครับ เฉพาะผู้ที่ไม่ได้ Login นานๆ เท่านั้นที่ตอนนี้เราระงับการลบไว้ ซึ่งคิดว่าอีกประมาณ 7-15 วันข้างหน้าเราก็จะเริ่มให้ระบบทำงานเหมือนเดิมครับ ยังไงรอประกาศอีกครั้งครับ

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
วิเคราะมังครับ เค้าระงับ เฉพาะพวกไม่ได้ออน เกินกำหนด ประมาน 14วันเท่านั้น
ไม่ได้ระงับหมด
คิด...คิด..เยอะๆครับ

kidtibode

Member
คะแนน react
0
วิเคราะมังครับ เค้าระงับ เฉพาะพวกไม่ได้ออน เกินกำหนด ประมาน 14วันเท่านั้น
ไม่ได้ระงับหมด
คิด...คิด..เยอะๆครับ

อะไรของคุณ ผมก็แค่ใช้สิทธิ์ในการถาม คุณเป็นอะไรของคุณ ผมจะคิดไม่คิดมายุ่งไรกับผม บ้าป่าว

บน