ไอดีโดนแบบ

การแลกเปลี่ยนความเห็นใน 'เวิลด์ 11' เริ่มโดย lmdekBD, 23. มีนา 2013.

แชร์หน้านี้

1. lmdekBD

lmdekBD Guest

มีอยู่ว่ามีคนจดหมายมาด่าผมฉบับหนึ่งเป็นด้วยคำหยาบอย่างรุนแรงเป็นจำนวนมาก ทำให้ผมรำคานแล้วแจ้งแบน ซึ่งหลายวันต่อมาทำไมผมโดนแบนเอง ผมงงมากครับ ไม่ได้ผิดอะไรเลย เสียความรู้สึกมากครับ ไอดีผม lmdekBD ขอความกรุณาตรวจสอบด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23. มีนา 2013
  2. lmdekBD

lmdekBD Guest

อีกอย่างผมมีหลักฐานครบครับ ว่าฝ่ายไหนผิดครับ
    ปล.เติมพรีเมียมเสมอมา ไม่เคยเล่นผิดกฎของเกมเลย เล่นไอดีเดียว ขอความเป็นธรรมด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23. มีนา 2013
  3. tretap1999

tretap1999 Guest

เกม Game Master ไม่ดูแลเลยแหะ สลัด=w=

4. jindaman

jindaman Guest