ไอดี 121234 ขอเราถูกแบนได้ไง

DeletedUser

Guest
เพราะเนื่องจาก ทีมงานไม่สามารถตรวจสอบในนี้ได้
เพราะอาจมีคนมาขโมยข้อมูล

DeletedUser

Guest
แล้วถ้าไม่เป็นจริงอะจะอุทรณยังไงอะ

อืมถ้าไม่เป็นจิงจะอุทรณยังไงอะครับ
แล้วจะมีวิธีแก้ให้มาเล่นได้ไหม่อีกทำไงดีอะ

DeletedUser

Guest
การโพสเกี่ยวกับการแบนในฟอรัม ผิดกฎนะครับ ครั้งแรกนี้ผมขอแค่เตือนยังไม่ลงโทษนะครับ

DeletedUser

Guest
อืมถ้าไม่เป็นจิงจะอุทรณยังไงอะครับ
แล้วจะมีวิธีแก้ให้มาเล่นได้ไหม่อีกทำไงดีอะ

ปกติถ้าคุณไม่ผิด ทางทีมงานไม่สามารถทำอะไรคุณได้แน่นอนครับ
(แต่บางครั้งอาจมีหลายปัจจัยทำให้ ผิดพลาด)

ยังไง คุณสามารถอุทธรณ์ได้ครับ เทคนิคในการอุทธรณ์ง่ายมากครับ

ความจริง จะช่วยคุณครับ

บน