ไอเทมของขุนพลครับ

DeletedUser

Guest
ขอรายละเอียดเพิ่มได้มัยครับ ...

วิธีใช้ ..

กล้องโทรทรรศน์ของ Kalid - พลสอดแนม
ทำให้พลสอดแนมสามารถสอดแนมไปถึงจำนวนทหารที่อยู่นอกเมือง และัยังทำให้ขุนพลจะถูกฆ่าได้ด้วยพลสอดแนมเท่านั้น

rossoneri

คะแนน react
0
แล้วจะรู้ได้ยังไงคับ ว่าขุนพลเราใส่ไอเทมชิ้นนี้อยู่

แล้วจะกดถอดไอเทมออกทำยังไงอะคับ(ผมมีไอเทมชิ้นเดียว)

ผมมีคทา + พลังขุนนางอะคับ มันดีเปล่าคับ แล้วใช้ยังไงอะคับ

DeletedUser

Guest
แล้วจะรู้ได้ยังไงคับ ว่าขุนพลเราใส่ไอเทมชิ้นนี้อยู่

แล้วจะกดถอดไอเทมออกทำยังไงอะคับ(ผมมีไอเทมชิ้นเดียว)

ผมมีคทา + พลังขุนนางอะคับ มันดีเปล่าคับ แล้วใช้ยังไงอะคับ

ไปที่อนุสวรีย์จะเห็นรูปขุนพลใส่อาวุธอยู่ จะใส่หรือเปลี่ยนไปคลังแสงในอนุสวรีย์ครับ
คฑา ดีครับ ใช้ขุนนางน้อยรอบลง :d

DeletedUser

Guest
ทำให้ ขุนพลประจำการ แค่หมู่บ้านเดียวได้ปะ ครับ

DeletedUser

Guest
ขุนพล ประจำการ อยู่ได้แค่ หมู่บ้านเดียว ในหนึ่งเวลาครับ

rossoneri

คะแนน react
0
ไปที่อนุสวรีย์จะเห็นรูปขุนพลใส่อาวุธอยู่ จะใส่หรือเปลี่ยนไปคลังแสงในอนุสวรีย์ครับ
คฑา ดีครับ ใช้ขุนนางน้อยรอบลง :d

เข้าไปดูแล้วคับ เป็นรูปขุนพลผมถือคทาอยู่

แล้วจะถอดออกทำไงคับ คือผมมีไอเทมชิ้นเดว จะเปลี่ยนก็ทำไม่ได้

แบบว่าจะถอดออกเฉยๆอะคับ

DeletedUser

Guest
จะถอดทำไมละครับ

ก็ให้ถือไว้ก้ได้นี้ครับ
เท่าที่ผมรู้ตอนนี้ ก็ไม่เห็นมีอาวุธไหนมีข้อเสียเลยนี้ครับ

kazagi50

คะแนน react
0
ธงรบของ Baptiste - พลม้าหนัก
พลังโจมตีของพลม้าหนักเพิ่ม 40% และ พลังป้องกันของพลม้าหนักเพิ่ม 30%

แบบนี้ผมก็ได้ของดีสิ

DeletedUser

Guest
ธงรบของ Baptiste - พลม้าหนัก
พลังโจมตีของพลม้าหนักเพิ่ม 40% และ พลังป้องกันของพลม้าหนักเพิ่ม 30%

แบบนี้ผมก็ได้ของดีสิ

ไม่นิยมสร้างม้าหนักกันครับ เพราะกินทรัพยากรและประชากรมาก เมื่อเปรียบเทียบกับทหารแบบอื่นๆ :p

DeletedUser

Guest
แล้วเราจะมีวิธีรู้ว่าขุนพลของคนอื่นมีอาวุธอะไรมั้ยครับ
แล้วไหงหอกของกวนอูเหลือโจมตี 30 กับป้องกัน 20 แล้วละครับ มันไม่ใช่ 40 กับ 30 เหรอครับ

DeletedUser

Guest
ขิงขิงนะ

จริงๆ อยากได้ธงเบ๊บติสต์แต่ตอนนี้ม้าหนักตายเรียบแล้ว :cool:

DeletedUser

Guest
ส่วนอันนี้ของคนที่เขาให้ผมดูแลบัญชีอยู่

ถ้าสลับกันได้หล่ะเจ๊ง เอ๊ย~!! เจ๋งเลย จะขอยิ้มสักหน่อย

DeletedUser

Guest
ส่วนอันนี้ของคนที่เขาให้ผมดูแลบัญชีอยู่

ถ้าสลับกันได้หล่ะเจ๊ง เอ๊ย~!! เจ๋งเลย จะขอยิ้มสักหน่อย

อันนี้ผมมีครับ อีกอันก็ กระบอง carol อันต่อไปขอกองไฟอเทน่าหรือธนูยาว nimrod ละกัน :D

DeletedUser

Guest
อันนี้ผมมีครับ อีกอันก็ กระบอง carol อันต่อไปขอกองไฟอเทน่าหรือธนูยาว nimrod ละกัน :d

อิอิ แอบตาร้อน มีง้าวนี่เอาไปตีใครไม่ไ้ด้เลย ไม่เหมือนพวกม้า :d

DeletedUser

Guest
ล้อเล่น
ได้กล้องส่องทางไกลครับ ไปบุกทหารตายเกือบหมด แต่ขุนพลไม่ตายวิ่งกลับบ้านเฉย

บน