ไอเทมคทาของ Vasco - ขุนนาง

DeletedUser

Guest
ใครเคยได้ไอเทมคทา Vasco ของขุนนางบ้างคะ ที่ค่าความภักดีจะถูกลดลงอย่างต่ำ 30 ทุกครั้ง

เราอยากรู้ว่ามีไอเทมนี้แล้วต้องใช้ขุนนางกี่คนถึงจะยึดได้ (ปกติใช้ขุนนาง4-5คน)

ก็คือ เราจะเอาขุนนางตัวแรกไปพร้อมกับขุนพลถือไอเทมคทา ส่วนตัวต่อไปไม่มี

แต่เราจะยึดติดๆกัน ถ้าทำแบบนี้แล้ว ต้องใช้ขุนนางจำนวนเท่าไหร่ถึงจะยึดได้คะ :)

DeletedUser

Guest
ตัวเดรยวก็พอ
แต่ไปบ่อยๆเด่วก้อได้เองแหละ
แล้วได้มากี่อันแล้วอะไอเทมอะ

DeletedUser

Guest
3 ชิ้นแล้วค่ะ คุณล่ะ แต่อยากรู้ว่าถ้าจะยึดติดๆกัน(โดยตัวแรกมีคทาแต่ตัวหลังๆไม่มี) ต้องใช้กี่ตัวคะ 3ตัวพอมั้ย กลัวเอาตัวที่4ไปแล้วได้ยึดหมู่บ้านตัวเอง :d

DeletedUser

Guest
30 เฉพาะตัวที่ถือคทา และไม่มากกว่าหรือน้อยกว่า 30
ตัวอื่นสุ่มเอา

DeletedUser

Guest
3 ชิ้นแล้วค่ะ คุณล่ะ แต่อยากรู้ว่าถ้าจะยึดติดๆกัน(โดยตัวแรกมีคทาแต่ตัวหลังๆไม่มี) ต้องใช้กี่ตัวคะ 3ตัวพอมั้ย กลัวเอาตัวที่4ไปแล้วได้ยึดหมู่บ้านตัวเอง :d

ผมเพิ่งได้ชิ้นเดว

ตัวเดียวก็พอคับสำหรับผมนะ
และค่าความจงรักภุกดีมันจะเพิ่มทุก 1 ชม. ชั่วโมงละ 1

เพราะฉะนั้นคำนวนเวลาดีๆนะครับ

บน