ไอเทม

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
ค่าข้นหา ไอเทม 100% จะได้ไอเทม เข้าที อนุเสาวรี แล้วกด เข้าคลังแสง จะเห็น% ว่ามีเท่าไร โดยจะขึ้น3% ทุกวัน แต่ถ้ามีการโจมตีผู้เล่นทีมีทหาร ก็จะได้%ขุนพลมากตามการ ตายของทหารศัตรู(ไม่รวมการปล้นเมืองเถื่อน โบนัส)

DeletedUser

Guest
แต่อีกวิทีแต่ต้องยอมเสียแร่คือ
(ใช้ Firefox)
1. สร้างทหารสายโจมตี(แล้วแต่)
2. สร้างทหารดจมตี(เพราะถ้าสร้างเรนมันจะไม่ดีเท้าที่ควรส่วนเหตุผลดูในข้อต่อไป)-(ควรน้อยกว่าทหารชุดแรกสัก ครึ่งนึง)
3. ไปที่บ้านที่เราจะตี(คนเถื่อน โบนัส) เลือกส่งทหาร (เปิด 2 แทบ)
4. ส่งทหารชุด 2 ไป ให้ถึง ตกลง อย่าเพิ่งกดเพราะเด่วมีคนตัดหน้า
5. ส่งชุดแรกไป พร้อมขุนพล กดถึง ตกลง (แทบ 2)
6. ตั้งเปน ออฟไลน์
7. กด โจมตี ทั้ง 2 แทบ
8. กด รีแทบทั้งหมด
9. รอทหารไปถึงจะได้รายงานเลย

DeletedUser

Guest
ตีกันเองมันได้ด้วยรึครับ ไม่ยักรู้แหะ
แต่ถ้าทำได้ก็น่าสนุกดีครับ

DeletedUser

Guest
ครับสนุกจริงๆครับเพราะมันทำได้จริงๆครับอิอิ

บน