ไอเท็มคับ ช่วยตอบหน่อย

pagoza

คะแนน react
0
ถ้าผมได้ คทา ของขุนนางมาแล้วผมเอาไปใส่กับขุนพล
ผมจะเอาขุนพลไปยึดหมู่บ้านอื่นได้ไหมคับ

DeletedUser

Guest
ไม่ได้ครับ ถึงแม้ เมืองที่เราไปตี % ภักดี 0 ก็ตาม ต้องให้ ขุนนางเข้ายึดเท่านั้น เมื่อ เข้ายึดได้ ขุนนางจะหายไปทันที

DeletedUser

Guest
ใส่ขุนพล แต่ต้องเอาขุนนางไปด้วยครับ item นี้จะช่วยให้ค่าความภักดีลดลงมากกว่าปกติ :D

DeletedUser

Guest
กรีดดดด อยากได้ ๆๆๆ เอามาแลกก่ะหอกได้ม่ะ หุหุ

DeletedUser

Guest
อยากได้เหมือนกัน จะได้ยึดได้ไว ขึ้น วันๆสร้างแต่แมว -*- เพราะผมมี กองไฟ

ของ Aletheia ป้องกัน แมวขึ้น 10 เท่า 1 ตัวกัน กันทหารราบ 1000 หน่วย

กันทหารม้า 500 หน่วย และกัน ธนู 1000 หน่วย ปัจจุบันมี 344 เครื่อง ส่วนมาก

มักยกไปช่วยกันบ้านคนอื่น -*- เอาไปพร้อมขุนพล แมวจะเดินเร็วเท่าขุนพลหุหุ

น่าจะได้แต้ม % ขุนพลจากการป้องกันด้วยไม่งั้นอาวุธคงได้ไวกว่านี้

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

yuri@djorgeff

คะแนน react
0
เอามาแลกกันได้ป่าว ผมไม่อยากไกด้เลย ไอ้ vasco เนี่ย

กรุเดินไปยึด บ่อย ๆ ก็ได้ ว้อย

อยากได้ ไอเท็มไว้บุก

บน