๊Utopia เผ่าตั้งใหม่ แต่ไม่ไร้ประสบการณ์ครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ FantasyOcean
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest

เผ่าตั้งใหม่ อยู่กันแบบพี่แบบน้อง ครับ
ไม่มีกฏกติกาบังคับอะไรมากมาย
แค่ทำในสิ่งที่ควรทำ ไม่ทำในสิ่งที่ไม่ควรทำ เป็นใช้ได้ครับ
ในเผ่ามีห้องแชทให้ใช้งาน เผื่อคนชอบพูดคุยสนุกๆ
หรือมาปรึกษากันเรื่องโดนคนอื่นตีว่าจะทำอย่างไรก็ได้
ไม่จำกัดทวีป อยู่ตรงไหน ก็รับหมดครับ

DeletedUser

Guest
ท่านที่สนใจ กรุณาพิมพ์ชื่อไอดีที่ท่านใช้เอาไว้
แล้วจะส่งคำเชิญไปนะครับ

ปล. อย่าพิมพ์ชื่อไอดีผิดนะครับ

DeletedUser

Guest
ปิดรับสมัครแล้วครับ เนื่องจากสมาชิกมีน้อย เลยแยกย้ายกันไป ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ

บน