๛Black Label๛ มาเเล้ว ววววครับพี่น้อง

gudui

คะแนน react
0
เรียนทุกท่าน ชาวไทรบัล ทุกคน

ผม ผู้เล่นคนนึงซึ่งมาจาก Travian ซึ่งอยู่กิล ๛Black Label๛(ตอนนี้เปลี่ยนเป็นชื่อ Bangkok เเล้วครับ [3]BK )

ตอนนี้มีกิลวิงให้เเล้วครับ กิล ช.ย ครับ หรือชื่อย่อกิลเขา [3]CP

ลองมาเล่นเกมนี้ ชักติดใจเหมือนกัน เลยก่อตั้ง กิล๛Bangkok๛

ขึ้น เพื่อประกาศศักดา อีกครั้ง ตอนนี้ พวกเพื่อนๆ ผมกะลัง มาเล่นด้วย

ตอนนี้ยังอ่อน (สัปดาห์เเรก เปิดตัวอันดับ77 ปัจจุบัน) สมาชิก15คนเเล้ว นะตอนนี้

เเต่มีพวก จะกลัวไปใย เหอๆ ไม่ได้ โม้

เเต่พวกเราโหดจิง น๊า ถามเซิฟ 6 ดูได้ครับ^^

ตอนนี้เปิดรับกิลวิงทุกกิลที่จะมาร่วมอุดมการณ์ครับ โดยใช้ชื่อ นำหน้าของพวกเรา [3]

ขอบอกไว้ทราเวียนเล่นปวดหัวกว่านี้เยอะครับ พวกเราฝ่าวิกฤต เเละสงครามกิลมาเเล้วหลายครั้ง เเต่พวกเราอยู่รอดมาได้เพราะพวกเราเล่นเป็นทีมครับ

แก้ไขล่าสุด:

100piper

คะแนน react
0
สู้ๆ พวกเรา จะต้องคุม พิกัด (+,+) ได้เเน่

เล่นไม่ถึงอาทิตย์ เผ่าก็อันดับต่ำกว่า20ในระดับทวีปเเละ

อันดับหนึ่งคงไม่ยากเย็นมากเท่าไหร่

สู้ๆ พวกเรา ชาว Black Label ;)

DeletedUser

Guest
ขอ ร่วม ด้วย นะ ครับ เรา จะ ต้อง ยิ่ง ใหญ่ ครับ

DeletedUser

Guest
สุดสุด

หนีพวกท่านมายังมาเจอที่นี้อีก

จะยิ่งใหญ่ไปถึงไหนกัน:mad:

DeletedUser

Guest
เเหะ ๆ ทราเวียน ผม ก้อ ยุว เซิฟ 6 ครับ โดน [3]Bk ปล้น ไม่ เหลือ เลย

เลย เลิก เล่น มา เล่น เกม นี้ เเต่ เจอ อีก โววว เเถม (+/+) เหมือน กัน อีก

ผม ว่า ได้ เลิก อีก เกม เเน่ :mad::cool:

DeletedUser

Guest
เคยเล่นทราเวียนเซฟ 6 มาเหมือนกัน
มันดี เคยอยู่แบล็คดี แต่ตอนนี้ให้ไอดีคนอื่นเล่นไปแล้ว
มาลองเล่นอันนี้ดีกว่าดูท่าจะเล่นง่ายกว่า

DeletedUser

Guest
555 ผมอยุมอนอะ หวังว่าเกมนี้จาไม่โดนตี สงสัยต้องมาตั้งกิลมอนที่นี่ด้วยรึเปล่า(แหะๆๆ)

บน