~•◙ lผ่าวัeซิ๊ด #•~ รับสมัครสมาชิกค่ะ

noobo001

คะแนน react
0
:eek: เนื่oJ...ด้วe เป็นเผ่ามาใหม่:eek:

ผู้ตั้งเผ่าคือ noobo001 ทิศ 619 - 550

ตouนี้สมาชิกมีด้วยกัน 2 คน ต้oJการหาเพิ่มอีกไม่จำกัดค่ะ

หน้าตาของหัวหน้าเผ่า ซึ่งเล่น 2 คน ไอดีเดียวกัน และเพื่อนสมาชิก คนแรกที่เข้ามาค่ะ

:p หัวหน้า...เผ่า-++ [/COLOR]นู๋ฟ้า...

:eek:ที่ปรึกษา--++
นู๋ฝน...

เพื่ouๆ---- สนใจ+++จะเข้าติดต่อได้ที่ น้ำฟ้า หรือแอดเพื่อนและอีกช่องทาง

โพสตอบ บอกชื่อเจ้าของหมู่บ้านตัวเอง และ... ทิศทาง นู๋ฟ้าจะทำการชวนค่ะ:face:

noobo001

คะแนน react
0
---• ลืมบoกไปว่า....สมาชิกทุกคนโพสรูปตัวเองด้วยนะค่ะขอของจริง•---

เนื่oJด้วe --**

กฎกติกาสำหรับคลับเราหนักค่ะ

1. ไม่รังแกผู้อื่น
2. ต้องช่วยเหลือกัน
3. ห้ามใช้รูปที่ไม่ใช่ตัวเองในการโพส
4. รักกันแบบพี่น้อง
5. อย่าพูดให้ร้ายกันค่ะ

ติดต่อโพสชื่อหมู่บ้าน และชื่อตัวเอง ทิศทาง รูปหน้าตาตัวเองไม่หล่อไม่สวยไม่เป็นไร เป็นพี่น้องเพื่อน กันได้ทุกคนค่ะ

noobo001

คะแนน react
0
เผ่าวัยซิ๊ดของเรา ในเกมชื่อ 2pm นะค่ะตอนนี้มีสมาชิกเพิ่มมาแล้วสองท่าน

สมาชิกคนที่ 3 ชื่อ คุณต้o,ม..... tomaai ค่ะ ตำllหน่ง บารou ผู้เร้าร้ou ประจำเผ่า 2pm

*-* เผ่า 2pm นoกจากจะรับสมาชิกเพิ่มแล้วเรามิได้คัดหน้าตาค่ะ.....เด็กๆ หรือ แก่ๆ ก็ร่วมได้ วัยโจ๋ วัยจ๊าด ก็มาได้ค่ะ

สมาชิกคนที่ 4 น้oJ ไมเคิล ... gtozaza1599

หนุ่มน้oย วัยโจ๋ อีกคนนุง...เข้าเป็นสมาชิกค่ะรูปนั้นต้องโพสตัวจริงเท่านั้นค่ะใน ฟอรัม เผ่าของเราก่อนถึงจะมาแนะนำแต่ละคนและแต่ละหน้าที่

ใครจะมาเป็นสมาชิกของเราต่อไปอย่าลืมแวะมาทักทายกันค่ะ

เผ่า 2 pm

mojung2

คะแนน react
0
***• ดีจ๊ะ น้oJฟ้า •***

:eek: วันนี้พี่แวะมาเที่ยวบ้านน้องฟ้า....ละก็ไม่ค่อยได้เล่นเนอะเลยถือวิสาสะเล่นคอมน้oJนะ น้oJเล่นที่หoหรือ.....ปีใหม่ทั้งทียังไม่กลับอีกหรอ...หือ หรอว่าเที่ยวเพลิน:p พี่ก็ขอไอดีน้องฝนยืมมาเล่นก่อนอะเดียวว่าจะสร้างใหม่ละมาเล่นเป็นคู่ไงก็อย่าลืมชวนกานด้วยละ M-Q นักร้oJที่พี่ชอบที่สุดนะ

Tony Kim

Member
คะแนน react
0
อยาก

:eek:อยากจะบอกว่าคนที่อยู่ใน ภาพที่1-2 โคตรน่ารักเลย:cool:

prayongsorasit

คะแนน react
0
เข้าร่วมยังใงครับ

พึ่งหัดเล่นไม่มีคนสอน แต่อยากเข้าร่วมสมาชิกด้วย ทำไงครับ thankkkkkkkk:eek::eek::eek::eek::eek:

บน