★Flotte-[FT]-★ K36,K47

Rampagez

คะแนน react
0
-[FT]-ไม่ถามว่าเท่าไร แต่ถามว่าที่ไหนและใคร!!!

user_image.php

•ก่อตั้งเผ่า•

[10/05/2553]

สมาชิกผู้ร่วมก่อตั้งเผ่า(มีไรติดต่อได้)

1.Rampagez
2.learning
3.magarita
4.simbra
5.BTuRTle
6.realgood
7.Lep videz

เผ่าเรายังใหม่อยู่แต่ยินดีรับพี่น้องทุกคนที่สนใจและอยู่ในเกณฑ์ที่เราสนใจนะครับ ถ้าK36,K47 สนใจเป็นพิเศษครับ

LNWCOM

คะแนน react
0
หวาดดีครับผม
ผมชื่อ หนุ่ย ครับ
อยู่ k 41 ครับ
เล่นทุกๆวัน เพราะทำงานเกี่ยวกับอินเทอร์เน็ตนะ
ตอนนี้กำลังสร้างฐานให้มั่นคง
ยังไงก็รับผมด้วยนะ

Rampagez

คะแนน react
0
ส่งข้อความหาในเกมส์ด้วยครับ จะได้รู้อะครับ

Rampagez

คะแนน react
0
ในเกมส์ผมก็ใช้ชื่อนี้แหละครับ ส่งหาได้เลย ปัจจุบันก็รับคนอยู่ครับ

ปล.ขออภัย Mod ด้วยนะครับที่ดับเบิ้ลโพสน์ เพราะไม่อยากตั้งใหม่เกรงจะเจอผู้เล่นบางกลุ่มว่าเอา

บน