♥>>> รับสมัครสมาชิกจำนวนมาก ทุกทวีปจ้าา ♥>>>

• ผู้เริ่มกระทู้ premkunk
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ขณะนี้เราเผ่า THAI NO WAR ได้เปิดสาขาใหม่ คือ THAI NO WAR 2
สาขาสองของเราต้องการรับสมัครสมาชิกเป็นจำนวนมาก คุณสมบัติคือ
1. อยู่ทวีปไหนก็ได้ ไม่จำกัด รับหมด
2. ออนไลน์บ่อย
3. ไปสนทนาในฟอรัมของเผ่า
4. คะแนนเท่าไหร่ก็ได้รับหมด ไม่มีข้อยกเว้น

ขอย้ำ คุณจะอยู่ทวีปไหนก็ได้ คะแนนเท่าไหร่ก็ตาม ขอเพียงออนไลน์ประจำ
เรารับเข้าเผ่าหมด ใครอยากเข้าเผ่า ส่งข้อความบอกผมในเกมได้ที่

premkunk หรือทิ้งพิกัดกับชื่อมาซะ เราจะไปอัญเชิญท่านเข้าเผ่า

:uaxe::usword::uspear::ucatapult::iron::uheavy:

บน