12 ปีแห่งไทรบัลวอรส์

DeletedUser

Guest
เรียน ผู้เล่น,

12 ปีผ่านมา ไทรบัลวอรส์นั้นเริ่มต้นจากโปรเจคยามว่างของผู้ก่อตั้ง 3 คนของ InnoGames

เราต้องการขอบคุณผู้เล่นไทรบัลวอรส์ทุกคน มันเป็นเพราะแรงบันดาลใจ ข้อเสนอแนะจากพวกคุณที่ทำให้เกมส์ของเรามาถึงจุดนี้ เราจะพัฒนาต่อไปเรื่อยๆ เราขอบคุณในการที่คุณช่วยสนับสนุนโครงการเล็กๆ จนมันกลายเป็นชุมชนขนาดใหญ่ที่พัฒนาเรื่อยมา 12 ปีนี่เป็นความก้าวหน้าครั้งใหญ่ของเรา!

และเราจะไม่หยุดเท่านี้ เราจะพัฒนาเกมส์และปรับปรุงมันต่อสำหรับผู้เล่นเก่าและใหม่ เมื่อปีที่แล้วเราได้เพิ่มระบบสนทนาและแนะนำกลุ่มไดนามิก ระบบแชร์คำสั่ง ระบบผู้แนะนำ การแจ้งเตือนผ่านเบราว์เซอร์ และตัวจัดการสต็อค

เราต้องการจะปรับปรุงประสบการณ์ในการเล่นเกมส์โดยไม่เปลี่ยนมันมาก เพื่อให้แน่ใจว่ามันจะเป็นเกมส์ที่คุณจะสนุกกับมันในอีกหลายๆ ปีที่จะมา

เพื่อเป็นการให้คุณได้รู้ถึงสิ่งต่างๆ ที่กำลังจะมาเราวางแผนจะเปลี่ยนแปลงอะไรบางอย่างกับขุนพลของคุณ ระบบแนะนำเควส และบางอย่างเล็กๆ สำหรับเผ่าในอนาคต เราจะบอกคุณแน่นอนเมื่อถึงเวลา

ทั้งนี้เพื่อเป็นการขอบคุณ ทรัพยากรทุกอย่างในเกมส์จะเพิ่มขึ้นเป็นจำนวน 12% เป็นเวลา 24 ชั่วโมง (วันเสาร์ที่ 20 เวลา 14.00 ถึงวันอาทิตย์ที่ 21 เวลา 14.00)

เราขอขอบคุณอีกครั้งสำหรับความภักดีและแรงบันดาลใจจากคุณ

ทีมงานไทรบัลวอรส์

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน