1xaกำลังจะแพ้

• ผู้เริ่มกระทู้ mario
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
1xaกำลังจะแพ้สงครามดูได้ในหลายๆทวืป....แผ่วลงมาก เนื่องจากการรวมตัวกันของเผ่าต่างๆหลายเผ่าต่อต้านการขยายพื้นที่ของ1xa.....;):uaxe::uaxe::uaxe::uaxe::uaxe::uaxe::uaxe:

DeletedUser

Guest
ยังไม่มีอะไรแน่นอนหรอกครับ
เกมมันยังอีกยาว

kidtibode

Member
คะแนน react
0
ผมว่ามันก็ไม่บางนะ ดีไม่ดีดูเยอะขึ้นมากกว่า

DeletedUser

Guest
ไม่แผ่วหรอกครับ แค่บางเผ่าจับกลุ่มกันมั้งเลยทำให้รู้สึกว่าแผ่ว

DeletedUser

Guest
ตอนนี้เป็นช่วงพักดูใจมั้งครับ เห็น uof มีสหภาพเลยรอดูใจก่อน ว่่าจะไปทางไหนแน่
แต่คงไม่มีใครแพ้ชนะกันช่วงนี้หรอกครับ ขนาด ass นี่ผมก็เห็นยังปกติเหมือนเดิมเลย เพราะอะไรก็คงรู้กันดี
ถ้าวันไหนเบื่อตีกันแล้วก็หันหน้าเข้าหากันก็ดีนะครับ
โลกจะได้สงบสุขเสียที 5555
;)

DeletedUser

Guest
Side 1:
Tribes: =1XA=, -1XA-, #1XA#, +1XA+, _1XA_, 1XA-F1, =1XA=B, =1XA=C, 1XA-P1, !1XA!A, !1XA!B
Side 2:
Tribes: GT0~UF, GTO~UF

Timeframe: Forever

Total conquers against opposite side:

Side 1: 1,136
Side 2: 432
Difference: 704

chart

Points value of total conquers against opposite side:

Side 1: 10,304,942
Side 2: 3,754,413
Difference: 6,550,529

chart

DeletedUser

Guest
ยึดมากว่ากันเจ็ดร้อยกว่าเมืองเอง 5555+
น่าจะปล่อยให้เขาได้มีความสุขสักพักก่อน ไม่น่ารีบบอกความจริงเลย

DeletedUser

Guest
อะน่า!! ความสุขของเขา ก็ยกๆๆให้เขาไปเถอะ :d:d:d

devildemon

Member
คะแนน react
0
อ้าว
พวกผมจะแพ้ กันแล้วหรอครับเนี่ย:eek:
ทำอะไรก่อนแพ้ดีหละ

DeletedUser

Guest
ผมบอกว่า ให้ผมลงไปไหมครับ ถ้าให้ลงผมจะได้สมัครใหม่ แล้วลงไปครับ แต่ดูท่าแล้ว คงไม่จำเป็นต้องลงไปหรอกครับ

บน