1xaกำลังจะแพ้

• ผู้เริ่มกระทู้ mario
  • เริ่มวันที่

gogza001

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
- -

เล่นเกม มีแพ้มีชนะ ไม่เอง ก็ ข้า
เนอะว่าปะ

DeletedUser

Guest
--

แน่นอนครับ

แต่ผมแพ้เเล้วชอบพาลนี้สิ ฮ่าๆๆ :p

DeletedUser

Guest
โจรสลัด

โจร

สลัด

แอบเกรียนนิดนึง 555+ เพราะไม่รู้จะพูดอะไร ตอนนี้หลายคนจริงจังมากไปครับ เกมส์คือเกมส์ ให้เกมส์เป็นบทเรียนสอนวิธีการรับมือกลยุทธ ต่างๆที่เข้ามา ในชีวิตจริงนะคร๊าฟสู้ๆ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
- -

Difza ยุป่าว ทำไม sing ขึ้นมา อันดับ 11 ไวจัง ครับ :confused:

DeletedUser

Guest
- -

ผมว่ายุ เผ่าที่ ธิดาเทพ ดูเเล ทำไม อันดับตก :)

DeletedUser

Guest
ทำเองแต่งเองเล่นๆ คิดไปเรื่อยเปื่อย :d

DeletedUser

Guest
ภาพใหญ่มากกกกกกกกกกกก ทำได้สวยดี

nubay

คะแนน react
0
สวัสดีคับเพิ่งสมัตรเข้ามาเห็นคุยกันสนุกอยากคุยด้วยคนคับหุหุ

บน