1xa มหาอำนาจของเวิล์ด1

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ ผมคิดว่า 1xa คงจะชนะ ass ได้ครับ แค่ดูจากการวางแผนในการโจมตีแต่ละครั้งก็รู้แล้ว

DeletedUser

Guest
แล้วเคยเจอ-ass-ตัวจริงไหมครับ ว่าเป็นยังไง^^

dkprem

คะแนน react
0
ราชสีห์กับหนู คุ้นไหมคับ งานนี้มีหนูหลายร้อยตัวด้วย ราชสีห์หลุดได้เมื่อไหร่ นายพรานแย่แน่
ว่ากันว่ามีหนูหลายตัวเตรียม เตรียมลงมือแล้วนะ

DeletedUser

Guest
นั่งดูนายพรานจับราชสีห์เหรอครับ ถ้าราชสีห์ตาย หนูทั้งหลายจะรอดไมหว่า :d:d:d

DeletedUser

Guest
หนูมีหลายร้อยนะครับ
แย่แลัวคงจะตายละครับหลายร้อยตัว นายพรานตายแน่ๆเลย ทำไงได้ละครับนายพรานตายหนูก็จะกัดกันต่อ สุดท้ายก็มีนายพรานคนต่อไป
การทรยศหักหลังมีตลอดจริงไมครับ เป็นมิตรกันอยู่ดีๆ หันดาบเข้าโจมตีเพื่อนซะงั้น นี้ละนะเกมสงคราม "ไม่มีมิตรแท้หรือศัตรูถาวร"
กลายเป็นเกมทรยศที่อดสูซะจริงๆ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
คุณ Vongola Family กลัว 1XA ด้วยหรอครับ
เห็นล่อเป้าหลายครั้งแล้ว
:p

DeletedUser

Guest
ผมยอมรับครับว่าผมกลัว แต่ผมก็กลัวไม่มากหรอกครับ
หากเราไม่สร้างความแค้นให้กับใคร ใครจะมาสร้างความแค้นให้กับเราครับ

DeletedUser

Guest
ไม่หรอกครับ และอีกเรื่อง วองโกเล่ครับ ไม่ใช่ มองโกเล่
และอีกเรื่องทำไมผมติดต่อการทูตกับ 1xa 3ครั้งแลวถึงไม่ได้คำตอบเสียที่ครับ
ผมรอมาสัปดาห์กว่าแล้วนะครับ

DeletedUser

Guest
ไม่หรอกครับ และอีกเรื่อง วองโกเล่ครับ ไม่ใช่ มองโกเล่
และอีกเรื่องทำไมผมติดต่อการทูตกับ 1xa 3ครั้งแลวถึงไม่ได้คำตอบเสียที่ครับ
ผมรอมาสัปดาห์กว่าแล้วนะครับ

เราเป็นพันธมิตรกันแล้วไม่ใช่เหรอครับ :D

DeletedUser

Guest
แย่แลัวคงจะตายละครับหลายร้อยตัว นายพรานตายแน่ๆเลย ทำไงได้ละครับนายพรานตายหนูก็จะกัดกันต่อ สุดท้ายก็มีนายพรานคนต่อไป
การทรยศหักหลังมีตลอดจริงไมครับ เป็นมิตรกันอยู่ดีๆ หันดาบเข้าโจมตีเพื่อนซะงั้น นี้ละนะเกมสงคราม "ไม่มีมิตรแท้หรือศัตรูถาวร"
กลายเป็นเกมทรยศที่อดสูซะจริงๆ

เราไม่ได้ทรยศ แต่ถ้าอยากรู้ความจริง ติดต่อมาค่ะ
เรามีความจริงจะให้ดู ว่าทำไมต้องเป็นแบบนั้น
ยิ่งกว่าคดีโจรสอยมะม่วงอีกนะคะ 555555

DeletedUser

Guest
ช่วงนี้ผมงดรับข่าวการเมืองครับ
เล่นเกมส์อย่างเดียว สบายใจกว่า เอิ๊ก
ไม่อยากอ่านจดหมายชาวบ้านละ อ่านแล้วมึน
ไม่รู้อันไหนจริงอันไหนหลอก

DeletedUser

Guest
ก็อย่างว่าน่ะครับ ปัญหาที่เคลียร์กันไม่ลงตัว

elderq

Member
คะแนน react
0
กลับกันแล้วครับ

พวกเรา1xaทุกคนกลัวคุณมองโกเล่ทั้งนั้น

ท่านมองโก้เล่จงเจริญญ...

พี่เบิร์ธอย่าเหมารวมสิครับ ผมไม่กลัวนะครับ แต่ผมบูชาคุณมองโกเล่ครับ มองโกเล่มายไอด้อลล~~

ไอดอลย่อมไม่ทำให้แฟนคลับกลัว จริงมั้ยครับ:d:d

DeletedUser

Guest
แล้วอย่างนี้ถ้าผมจะเข้าเผ่าคุณ คุณจะให้เข้าเผ่าไหมเนี่ยครับ

:D:D:D:cool::cool::confused::confused::eek:

บน