=1xa=รายงานตัวครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ -lonin88-
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ขอรายชื่อ ท่านที่จะมาเล่นเวิด5ครับ เผ่าอื่นเขาวางแผนยึดเวิด5กันแล้ว เหอๆๆๆ:p

DeletedUser

Guest
1xa มาแจมด้วยแหะ งานนี้รบกันสนุกแน่
อยากเห็น1xa(เวิลด์1):uaxe:t#(เวิลด์3)ใครจะชนะน๊า:D:D

DeletedUser

Guest
ผมสหภาพก๊กขอร่วมว่างแผนด้วยครับ

-zero959-

Member
คะแนน react
0
1xa มาแจมด้วยแหะ งานนี้รบกันสนุกแน่
อยากเห็น1xa(เวิลด์1):uaxe:t#(เวิลด์3)ใครจะชนะน๊า:d:d

ผมว่า1xa แพ้ครับ เพราะไม่เก่งเท่าt# แต่ก็ไม่แน่ว่าใครจะชนะแพราะนี้คือเกมที่ต้องวางแผน เหอะๆๆ ผมออ่นแอเลยต้องตามเกมส์ไปเรื่อย

King of Tragedy

คะแนน react
0
=1XA= มหาอำนาจแห่ง เวิลด์ 1 กับ T# มหาอำนาจแห่ง เวิลด์ 3

ถ้าถามว่าไม่ชอบฝ่ายไหนผมเลือก =1XA= ครับ เพราะมีรอยแค้นกันอยู่

ถ้าถามว่ากลัวฝ่ายไหนผมเลือก ที่จะไม่กลัวฝ่ายไหนทั้งสิ้น

ถ้าถามว่า เวิลด์ 5 หาก 2 มหาอำนาจได้สู้กันจะขออยู่ฝ่ายไหนผมเลือก

ที่จะรบกับ T# แต่ไม่ขอเป็นพวกของ =1XA= เพราะรอยแค้น เวิลด์ 1

กับ บาดแผล เวิลด์ 3 / 4 ที่ 100 $ ทำกับพี่น้องของผม

ถ้าถามว่าฝ่ายไหนมีข้อดีมากกว่ากันผมเลือก =1XA= เพราะอย่างน้อย ๆ

ก็ยังใช้การเจรจาก่อนที่จะปิดฉากเผ่าใหญ่ ๆ หลายเผ่าลง ครับ นั่นเป็น

ข้อดีของ =1XA= ( บาง สาขา )

ปล.ถึงผมจะบอกว่า =1XA= มีข้อดีมากกว่า T# แต่ก็ใช่ว่าจะทำให้ลืมเรื่องเก่า ๆ ได้ลงหรอก ครับ :cool:

vodga5555

คะแนน react
0
-0-

ผมไม่อยุ่หลอก เวิด5 1xa ดูคนตั้งกระทู้ดิยังอยุ่เผ่าrayเลยครับพี่น้อง ไม่ใช่คนของ1xaเวิด1ซะหน่อย

DeletedUser

Guest
โอ้ว ไม่ใช่คนของ 1xa รึนี่
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

DeletedUser

Guest
พี่เบิร์ททำไรยุ่ว เค้าจะตั้ง 1xa มีี่เวิลด์ 5 แล้ว 555555555

sonjeena

คะแนน react
0
เปิดให้เล่นวันนี้กี่โมงครับ

อยากทราบว่าเวิลด์ 5 เปิดวันนี้กี่โมงครับ

DeletedUser

Guest
1xa w1 ของแทเสุด wอื่นไม่มีหลอก แอบอ้าง

ทำไมหรอครับ ผมแค่อยากหาคนที่อยู่1xaที่จะมาลงเวิด5ก็เท่านั้น ผมบอกหรือว่าผม อยู่1xaท่านละเมออ่ะไรหรือปล่าว:confused:

DeletedUser

Guest
1xa w1 ของแทเสุด wอื่นไม่มีหลอก แอบอ้าง

ทำไมหรอครับ ผมแค่อยากหาคนที่อยู่1xaที่จะมาลงเวิด5ก็เท่านั้น ผมบอกหรือว่าผม อยู่1xaท่านละเมออ่ะไรหรือปล่าว:confused:
กรุณาดูให้ละเอียดด้วยอย่าเอาสมองมากั้นหู แค่อยากรู้ว่าคนเวิดเดียวกันจะมาลงหรือปล่าวเลยเลือกชื่อเผ่ามหาอำนาจก็เท่านั้น

vodga5555

คะแนน react
0
-0-

ผมไม่ได้่ว่่าไรหลอก ถ้าคุณอยากตั้งก็ตั้งไปสิครับ พวกผมดีใจซะปล่าวที่ทำให้เผ่า1xa มีชื่อเสียง

vodga5555

คะแนน react
0
-0-

ผมก็ไม่ได้หมายความว่า มีw1 มีทั้งWอื่นก็มี ที่ตั้ง1XA แล้วคุนลองไปดูสิว่า1XA Wอื่น หัวเผ่าเขาอยุ่1XA W 1ไหม

vodga5555

คะแนน react
0
-0-

แล้วคุนเข้าใจไรผิดปล่าวนี้คือฟอมอะไรก็โปรดอ่านด้วยนะ

Forum Tribalwars > เวิลด์ > เวิลด์ 5 > [W5] ชนเผ่าหาสมาชิกเข้าร่วม
โหลดหน้านี้ใหม่ =1xa=รายงานตัวครับ

[W5] ชนเผ่าหาสมาชิกเข้าร่วม <<< แล้วคุนบอกแค่อยากรู้ก็ไปตั้งโพสที่อื่นสิ แล้วกรุณาอย่ามาด่า กัน 555+

DeletedUser

Guest
แล้วมันเกี่ยวอ่ะไรกับคุณล่ะครับ กรุณาไปเกรียณที่อื่น

13enz

Member
คะแนน react
0
พอเถอะครับ ไม่จำเป็นต้องมาเถียงอะไรกัน แล้วการเปรียบเทียบผมว่าไม่จำเป็นนะครับ
เวิลด์ใครก็เวิลด์มัน ขอแค่คุณทำตามหน้าที่ที่ได้รับก็พอแล้ว เพราะความเก่งจริงๆไม่ได้วัดกันที่ความโหด ดุดัน
แต่วัดกันว่า ใครจะได้ใจคนในเผ่าไปมากกว่ากัน เพราะนี่คือสิ่งสำคัญในการอยู่ร่วมกันของคนทั้งเผ่าครับ ^^

vodga5555

คะแนน react
0
-0-

แหมะ คะแนน70ก่า ทำเปงเก่ง เนอะ คุนเกรียนมากก่าผมอีกมั้ง

บน