7.2 กับสุดยอดประจำวัน

elderq

Member
คะแนน react
0
7.1 กับสุดยอดประจำวัน

ถูกปรับเป็นแสดงสถิติของล่าสุดหรอครับ

7.1 ครับ พิมพ์ผิด**

แก้ไขล่าสุด:

elderq

Member
คะแนน react
0
หลังจากลองระบบปั้มเหรียญใหม่ ใช้งานได้ปกติ แต่แสดงผลแปลกๆ

DeletedUser

Guest
เอ๊ะ เดี๋ยวผมเช็คเรื่องข้อความเหรียญให้นะครับ
ส่วนเรื่องรางวัลมีการปรับ Factor ให้การคำนวนใหม่ครับ เพื่อให้ประสิทธิภาพดีขึ้น เดี๋ยวถ้าผมได้รายละเอียดเชิงลึกจะนำมาแจ้งอีกทีนะครับ เอาเป็นว่ามีการเปลี่ยนแปลงไปก่อนครับ

ขอบคุณครับ

hydestiny

Member
คะแนน react
0
อยากรบกวน เรื่อง รางวัล นักปล้นประจำวัน ที่เพิ่มใหม่ ผมถือว่าโอเคแล้วครับ นับจากยอดรวมที่ปล้นได้มากสุด

แต่รางวัลปล้นประจำวันเดิม ที่นับจำนวนครั้ง ขอให้มี การเพิ่มแฟคเตอร์การนับด้วยนะครับ เช่นต้องปล้นได้

อย่างต่ำ 500 หน่วย แร่ ถึงจะนับเป็น 1 ครั้ง อะไรทำนองนี้ เพื่อป้องกัน คนที่ชอบปั้มรางวัล ไม่ได้ปล้น

แต่เดินทหาร ไปข้างบ้าน ถี่ๆๆ ทีละ 5 ตัว 10 ตัว ร้อยๆ รอบ เพื่อแค่อัพรางวัลจำนวนครั้งปล้นประจำวัน

ซึ่งมันไม่ใช่การปล้น แต่เป็นการเดินทหารไป ข้างบ้านเฉยๆ ดูแล้วควรแก้ไขแฟตเตอร์ ตรงนี้ครับ

DeletedUser

Guest
อยากรบกวน เรื่อง รางวัล นักปล้นประจำวัน ที่เพิ่มใหม่ ผมถือว่าโอเคแล้วครับ นับจากยอดรวมที่ปล้นได้มากสุด

แต่รางวัลปล้นประจำวันเดิม ที่นับจำนวนครั้ง ขอให้มี การเพิ่มแฟคเตอร์การนับด้วยนะครับ เช่นต้องปล้นได้

อย่างต่ำ 500 หน่วย แร่ ถึงจะนับเป็น 1 ครั้ง อะไรทำนองนี้ เพื่อป้องกัน คนที่ชอบปั้มรางวัล ไม่ได้ปล้น

แต่เดินทหาร ไปข้างบ้าน ถี่ๆๆ ทีละ 5 ตัว 10 ตัว ร้อยๆ รอบ เพื่อแค่อัพรางวัลจำนวนครั้งปล้นประจำวัน

ซึ่งมันไม่ใช่การปล้น แต่เป็นการเดินทหารไป ข้างบ้านเฉยๆ ดูแล้วควรแก้ไขแฟตเตอร์ ตรงนี้ครับ

เห็นด้วยเลยครับ:D

บน