_ขอถามครับ_

winler

Member
คะแนน react
0
คือ เวลาจะยึดหมู่บ้านต้องส่งขุนนางไป และถ้าส่งขุนพลไปด้วยพร้อมกับขุนนาง เเละถ้าโจมตีไปเรื่อยๆความจงรักภักดีลดลงเหลือ0 หมู่บ้านนั้นจะเป็นของเรา และขุนพลก็จะไปอยู่ที่นั่น ทำยังไงให้ขุนพลกลับมาหมู่บ้านหลักล่ะครับ แล้วเมื่อยึดหมู่บ้านได้สำเร็จขุนนางไปอยู่ที่ไหนล่ะครับ

DeletedUser

Guest
1.ไปที่จุดระดมพล แล้วก็ไปที่กองกำลังครับ จะให้เราเลือกส่งกองกำลังกลับได้ครับ
2.ขุนนางจะหายไปครับ แล้วถ้าจะยึดเมืองต่อไปก็ต้องผลิตเหรียญใหม่เพื่อสร้างขุนนางตัวต่อไปครับ

DeletedUser

Guest
เเล้วถ้าเราส่งกองกำลังสนันสนุนไปจะเรียกกลับได้ไหม

DeletedUser

Guest
ได้ครับ สั่งที่จุดรวมพล ------>> กองกำลัง
จากนั้นก็เลือกเอา ว่าจะสั่งกลับบางส่วน หรือทั้งหมด

DeletedUser

Guest
ไม่ชอบเลยนะเนี่ยพวกที่ชอบถามคำถามซ้ำๆ
เห็นแบบนี้มาหลายรอบแล้วว

noonoon001

Member
คะแนน react
0
ต้องเข้าใจเค้าแหระครับมือใหม่ ตอนผมเล่นใหม่ๆผมก็เป็น

DeletedUser

Guest
แต่ก็มีฟอรัมเกี่ยวกับการเข้ายึดครองหมู่บ้านนี่นา วิธีเล่นก็มีนะ

บน