Alcatraz รับเข้าร่วมเผ่า K28,K17 หรือบริเวณใกล้ๆ

DeletedUser

Guest
Alcatraz รับเข้าร่วมเผ่า K28,K17 เท่านั้น

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢
♞♛〠AlCaTraz〠♛♞
☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢
Alcatraz รับสมาชิกเข้าร่วมเผ่าครับ

++++++++++++++++++++++++++

รับทุกทวีปที่อยู่บริเวณตะวันออกเฉียงเหนือ โดยเฉพาะ K28 K17

คุณสมบัติ☆
1. ต้องมีคะแนนอย่างต่ำ300ขึ้นไป
2. มีเวลาเล่น อย่างน้อย เข้ามาวันละครั้งก็ยังดี
3. สามารถช่วยเหลือซึ่งกันและกันได้ ไม่เห็นแก่ตัว
4. มีมนุษยสัมพันธ์ที่ดี คุยเก่ง ขี้เล่น

ลงชื่อ พิกัดไว้เลยครับ

ปล. เผ่าเราไม่ต้องการคนที่เข้ามาเล่นเกมปลูกผัก เราต้องการคนที่เข้ามาเล่นเกมสงครามจริงๆ:cool:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ขอคะแนน200ขึ้นไปก่อนนะครับ ถ้าถึงแล้วเดี๋ยวจะรับ

wampar

คะแนน react
0
ฉันขอเป็นสมาชิกกลุ่ม

เเต่ขอเป็นเล่นสัปดาห์ละครั้งได้ไหม

บน