[B]เข้าเกมไม่ได้ ใครเข้าได้ตอบที[/B]

DeletedUser

Guest
ต้องขออภัยด้วยครับ เนื่องด้วยทางผู้พัฒนาเกมส์มีการปรับปรุงส่วนของตัว Server และเกิดปัญหาทางเทคนิคขึ้นกับส่วนของ Hardware บางตัว ในขณะนี้ทางนั้นแจ้งว่าทำการแก้ไขเสร็จแล้วในหลายๆ เวิลด์ครับ ดังนั้นท่านสามารถลองเข้าใหม่ สำหรับเวิลด์ที่ยังเข้าไม่ได้ทีมงานกำลังเร่งแก้ไขอยู่ครับ

DeletedUser

Guest
ขอบคุณคะคุณโทนี่

เข้าได้แล้ว เจอกันในเกมส์ เหอๆ

DeletedUser

Guest
ไม่เห็นแจ้งล่วงหน้าเลยครับคุณโทนี่

ที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบเพราะปกติจะมีการสำรองข้อมูลทุกคืิน/maintenance อยู่แล้วครับ และใช้เวลาสั้นๆ ไม่ถึง 2 นาที (จะเข้าสู่ระบบไม่ได้ในช่วงเวลาไม่เกิน 2 นาที แต่ถ้าอยู่ในเกมส์จะไม่รู้สึกอะไรครับ) แต่ปัญหาใหญ่ที่พบทีหลังคือตัว H/W Load Balancer มันมีปัญหาครับ ทำให้มันล่มทั้งแผงเลยครับ แล้วเวอร์ชั่นไทยเราดันไปอยู่ใน LB ตัวนั้นด้วยครับ

b078932078

Member
คะแนน react
0
ม่ายเป๊นไร สู้ๆๆต่อไปนะครับ ผมยากไห้เกมส์นี้อยู่กับผมนานๆๆ
จนกว่าหมดจะหมดลมหายใจ เลย

DeletedUser

Guest
ผมชอบคุณโทนี่จิงๆ ตอบเกือบทุกบอร์ด แสดงถึงความเอาใจใส่ต่อหน้าที่

โคตซึ้งๆๆ:):d

บน