~Divinity~ยินดีตอนรับ (หาแนวร่วม...ไม่ใช่เสื้อแดงนะครับ)

• ผู้เริ่มกระทู้ park19412
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest

~Divinity~
ชื่อย่อD.V.T
ถ้าต้องการที่จะเข้าเผ่า

1.ไม่ออนบ่อยก็ได้ สามารถให้บารอนช่วยดูแลบัญชีได้ รับจำนวนจำกัด(ขี้เกียจ)แนะนำให้ออนบ่อยนะครับ
2.ช่วยเป็นหูเป็นตาให้สมาชิกในเผ่าด้วย
3.เผ่านี้ไม่เน่นสงคราม แต่รบเพื่อความอยู่รอด
4.เกรียนๆทั้งหลาย เผานี้รับได้เพราะหัวเผ่าก็เกรียนเช่นกัน แต่เกรียนมากไม่ดีจะขัดกับแนวทางขอเผ่า

ถ้าต้องการที่จะเข้าเผาเราทำตามขันต้อนนี้
1.พิกัด 000/000 ตะวันออกเฉียกเหนือเฉียกใต้ยังไงก็ว่าไป
2.ชื่อ เกรียนเทพ(ตัวอย่างนะครับ)
3.อย่าคาดหวังอะไรกับกิลนี้

หรือส่งแค่ชื่อในไทรบัลวอรส์มาก็ได้ครับ
เผ่าเราจะอยู่แถวทวีุป K64 กับ K56
สามารถติดต่อได้ที่ชื่อ park19412

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน