error on page

• ผู้เริ่มกระทู้ jija2060
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ถึงผู้ดูแลเกมส์นะครับ
ทำไมเดี๋ยวนี้ พอโหลดหน้าเกมส์เข้ามา ที่สเตตัสบาร์ด้านล่าง จะขึ้นว่า error on page ทำให้ใช้งานยากขึ้น เช่น ต้องการลบรายงาน คลิก เลือกทั้งหมด ไม่ได้ ทำให้ใช้งานช้าลง
ซึ่งเมื่อก่อนที่ยังไม่ error มันทำได้
ไม่รู้ว่าเป็นเฉพาะเครื่องผมหรือเปล่า แต่ในเวิล์ด 3 ยังใช้ได้อยู่ครับ

DeletedUser

Guest
ทางเราเกรงว่าปัญหานี้เกิดจากเว็บบราวเซอร์ และ/หรือ คอมพิวเตอร์ของคุณ ไม่ได้เกิดจากทาง Tribalwars

โปรดลองลบ Cache หรือ Cookie และตรวจสอบว่า Javascript นั้นเปิดอยู่ ถ้ายังไม่สามารถแก้ไขได้ เราเกรงว่าเราไม่สามารถแนะนำอย่างอื่นให้ท่านได้แล้ว นอกจากลองใช้เว็บบราวเซอร์ที่แตกต่างดูครับ

บน