Gm ครับ ถ้าผู้เล่นของเผ่าหนึ่ง สมัครไอดีใหม่ และขอไปอยู่เพื่อเป็นไส้ศึกของฝ่ายตรงข้าม

DeletedUser

Guest
ทุกสังคมมันก็มีทั้งดีและเสียแหละครับ อย่าไปคิดว่าอันไหนดีกว่ากันเลยครับ ทุกสังคมมีทั้งคนดีคนไม่ดี คนดีก็ทำให้สังคมดี คนไม่ดีก็ทำให้สังคมเสื่อม

bunza018

คะแนน react
0
ผมเล่น3รหัสคับแต่ต้องนี่ลบบันชี2รหัสแล้วกวนโดนแบบอะคับเล่นรหัสเดียวทำแบบนี้มีดอกาสจะท

ผมเล่น3รหัสคับแต่แจ้งใช้อินเตอร์ร่วมกันแต่ต้องนี่ลบบันชี2รหัสแล้วกวนโดนแบนอะคับเล่นรหัสเดียวทำแบบนี้มีโอกาสจะถูกแบบได้อีกไหมคับช่วยตอบด้วยชอบเกมนี้มาก:eek::eek::eek::eek::eek::eek:

บน