Gm มาตอบด่วน

winred

คะแนน react
0
เมื่อวานมีการแบนผู้เล่นคนหนึ่ง (กำลังอุธรณ์คดีอยู่) แต่ หมู่บ้านที่เขายึดเป็นเมืองขึ้นได้แล้วในเวิลด์ 2 656/742 กลับมีผู้เล่นอื่นมายึดไปได้แปลกไหมครับ ทั้งๆที่หมู่บ้านนั้นได้ถูกยึดครองโดยผู้เล่นที่โดนแบนไปแล้วทำไมถึงมีคนอื่นไปยึดครองได้ ช่วยมาตอบดวยด่วนเลย

DeletedUser

Guest
ใช่การยึดแบบลูกติดพันไหมครับ แบบว่าก่อนที่ผู้เล่นคนนั้นจะถูกแบนเขาได้ส่งขุนนางไปยึดอีกเมืองหนึ่งค้างไว้ แต่ก็มีผู้เล่นอีกคนหนึ่งส่งทหารมาเช่นกันแต่ถึงทีหลัง

เลยยึดเมืองของผู้เล่นที่ถูกแบนไปได้อ่ะครับ เท่าที่รู้เวลาเราส่งกองทัพไปถ้าหลัง10นาทีที่ออกเมืองไปแล้วจะยกเลิกไม่ได้

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
ใช่การยึดแบบลูกติดพันไหมครับ แบบว่าก่อนที่ผู้เล่นคนนั้นจะถูกแบนเขาได้ส่งขุนนางไปยึดอีกเมืองหนึ่งค้างไว้ แต่ก็มีผู้เล่นอีกคนหนึ่งส่งทหารมาเช่นกันแต่ถึงทีหลัง

เลยยึดเมืองของผู้เล่นที่ถูกแบนไปได้อ่ะครับ เท่าที่รู้เวลาเราส่งกองทัพไปถ้าหลัง10นาทีที่ออกเมืองไปแล้วจะยกเลิกไม่ได้

ตามนั้นครับผม

บน