Gm มาอ่านด่วน

DeletedUser

Guest
คือ ผมเล่น ID porzaza อ่ะครับ และมีบ้านหลัง 1 ที่ผมอัฟทหารและไม่มีทหารเด้งเลยเท่าสังเกตุประมาณ 3 วันและ ครับ(ยังไม่รวมที่ไท่ได้ออนอีกนะ)รบกวรช่วยตรวจสอบด้วยนะครับ

DeletedUser

Guest
ทีมงาน ยังไม่เข้าใจจุดประสงค์ที่ต้องการสื่อนะครับ

รบกวนระบุรายละเอียดว่าต้องการให้ทางทีมงานตรวจสอบอะไรครับ
เช่น ผมสั่งสร้างทหารไปแล้ว 3 วันแต่ยังไม่มีทหารออกมาสักตัว ฯลฯ

หากให้ข้อมูลที่ชัดเจนทีมงานก็จะสามารถช่วยเหลือได้รวดเร็วครับ

อย่างไร รบกวนแจ้งผ่านระบบสนับสนุนผู้เล่นนะครับ
www.tribalwars.asia/ticket.php

ขอบคุณครับ

บน