K31หรือใกล้เคียง หาสมาชิกเข้าเผ่า Medal Of Honor ครับ

UsuPKunG

คะแนน react
0
รับสมาชิกเข้าเผ่าMedal Of Honorครับ

เงื่อนไขในการรับสมาชิก

1.ออนบ่อย

2.อยู่K31หรือใกล้เคียง

สมารถติดต่อได้ที่UsuPKunGหรือโพสไว้ในกระทู็นี้นะครับ

เป็นเผ่าใหม่ครับเพิ่งเปิดช่วยกันมาเป็นสมาชิกให้พวกเผ่าผมด้วยครับ

ขอบคุณครับ:)

DeletedUser

Guest
ูู^^

Ch!cKz (163|326) K31 เพิ่งเล่นคับ ออนทุกวันคับ
นิสัยดีคับ ช่วยเหลือได้หมดครับ หาเผ่าอยู่ครับ อยากมีเพื่อนเยอะๆครับ ช่วยชวนทีนะครับ ^^

UsuPKunG

คะแนน react
0
Ch!cKz (163|326) K31 เพิ่งเล่นคับ ออนทุกวันคับ
นิสัยดีคับ ช่วยเหลือได้หมดครับ หาเผ่าอยู่ครับ อยากมีเพื่อนเยอะๆครับ ช่วยชวนทีนะครับ ^^

ครับ!!!ผมส่งคำเชิญไปแล้วนะครับ

DeletedUser

Guest
กรุณาตั้งกระทู้ให้ถูกหมวดหมู่นะครับ และขออนุญาตย้ายนะครับ

บน