K37 ขอความช่วยเหลือ

DeletedUser

Guest
ไครพอช่วยได้ก็ช่วยหน่อยนะคับบบบ
ไม่มีอะไรผมเเค่ถูกผู้ที่มีคะแนนมากกว่า *2 *3มาโจมตีผมไม่กลัวหรอกครับบ

ไครพอจะช่วยได้ IGM มาบอกหน่อยนะครับ

ขอบคุนคับบบ>>>>>>>>>>>menz<<<<<<<<<<

DeletedUser

Guest
ต้องขออภัยด้วยครับ ทางทีมงานไม่สามารถช่วยเหลือในเรื่องนี้ได้ครับ
ซึ่งปกติจะมีระยะเวลาป้องกันผู้เล่นใหม่ 5 วันอยู่แล้วครับ

ผมแนะนำให้เริ่มเล่นใหม่ครับ ไปที่เมนูด้านบน การตั้งค่า -> เริ่มเล่นใหม่

DeletedUser

Guest
หุหุ ถึงขนาดแนะนำให้เริ่มเล่นใหม่เลยเหรอ

ลองส่งข้อความไปหาเมืองข้างๆดู ส่งไปซัก 10-15 เมือง ต้องมีซักเมืองมาช่วยแหละน่า

DeletedUser

Guest
ทีมงานคงเข้าใจผิด

ผมเล่นเป็นนะครับบ ความช่วยเหลือที่ผมว่า คือเรน นั้นแหละ

DeletedUser

Guest
ไครพอช่วยได้ก็ช่วยหน่อยนะคับบบบ
ไม่มีอะไรผมเเค่ถูกผู้ที่มีคะแนนมากกว่า *2 *3มาโจมตีผมไม่กลัวหรอกครับบ

ไครพอจะช่วยได้ IGM มาบอกหน่อยนะครับ

ขอบคุนคับบบ>>>>>>>>>>>menz<<<<<<<<<<

เอ่อ โทษทีนะ ไม่กลัวแล้วมาขอให้ช่วยทำไมเนี่ย

DeletedUser

Guest
= =

ก็ไม่มีกำลังสู้ได้เเต่จะสู้ไง กำลังไม่พอจึงขอควาทช่วยเหลือ

ถ้ากลัวก็คง ปล่อยมันตีไม่ต่อต้านมันเเล้วแหละ หนีไปเกิดไหม่ดีกว่า

ก็เพราะจะสู้ ไง

soranger

คะแนน react
0
ไปตีลูกกิลใหญ่ก่อน เขาสวนคืน รีบมาขอความช่วยเหลือเลยรึ

บน