k42 เผ่า AssuT รับสมาชิกครับผม

detonate

คะแนน react
0
รับสมาชิกเข้า เผ่า ที่ออนบ่อยน่ะคับ ช่วยกันสร้างเผ่าสร้างเครือข่ายกันน่ะคับ
อยู่กันอย่าง จิงจัย ช่วยเหลือกันคับ
เราก็พึ่งเริ่มใหม่กันได้ใม่นาน ช่วยกันน่ะสำหรับคนที่อยู่เผ่านี้ คับ
ก็ถ้าใครอยากเข้า ทิ้ง ชื่อและก็ พิกัด ใว้เลยน่ะคับ เด่ว ผมจะแอดไปหาน่ะคับ
มีไรก็พูดคุยกันได้ครับผม ชวยเพื่อนเข้าเผ่ากันเยอะๆๆน่ะครับ เราเผ่าน้องใหม่ ถ้าช่วยกันสร้าง
อีกใม่นานหวังว่าคงจะยิ่งใหญ่คับ
ผมจะเข้ามาดู บ่อยๆๆน่ะคับ พี่น้อง ฝากเนื้อฝากตัวและความใว้วางใจด้วยน่ะครับ ขอบคุนครับ

แก้ไขล่าสุด:
บน