KS [ Kingdom of Southwest ] เปิดรับสมัครสมาชิก

• ผู้เริ่มกระทู้ creative2537
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ตัวย่อเผ่า KS
ชื่อเต็มเผ่า Kingdom of Southwest

ทิศทางเกิด ตะวันตกเฉียงใต้

กฏการรับ

ไม่เป็นเมืองฟาร์มใคร
มีแนวทางการเล่นและความเป็นตัวของตัวเอง
สามารถที่จะตัดสินใจและแก้ไขปัญหาเฉพาะหน้าได้
ถ้าคิดว่านี่เป็นเรื่องตลก เตรียมไปเกิดใหม่ได้

ติดต่อผู้ดูแล creative2537 ครับ

ปล. เผ่านี้สร้างแบบชั่วฟ้าดินสลาย เพื่อนช่วยเพื่อน โดนถล่มก็โดนไปด้วยกัน แพ้ด้วยกัน กำชัยชนะไปด้วยกัน

ปล2. เผ่าใดสนใจเป็นสหภาพ จะต้องตั้งชื่อ KS+[ชื่อเผ่าท่าน] ครับ

DeletedUser

Guest
เพิ่มเติม

ขอคนที่แอคทีฟ*นะครับ เล่นไม่เก่ง เล่นไม่เป็น ผมสอนให้ครับ ผมมีประสบการณ์จากเวิลล์ 1 มาพอสมควร

* แอคทีฟคือการที่เข้าเล่นบ่อยและพัฒนาเมืองทุกวันครับ หรือ เข้าเกมอย่างน้อยอาทิตย์ละ 4 ครั้ง

:):)

บน