=mym= รับสมาชิกเพิ่ม กันเองสุดๆ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้เผ่า=MYM=เปิดรับสมาชิกน่ะคับ จำนวนมาก

เน้น K 16 หรือใกล้เคียง

สามารถติดต่อได้โดยตรงที่ผมน่ะคับ

691/143 ท่านสามารถส่งข้อความมาหาผมได้

หรือบารอนในเผ่า=MYM=น่ะคับ

ท่านที่ต้องการจะเข้าร่วม

กรุณาอ่านกฏก่อนน่ะคับ

กฎ ของเผ่า =MYM=

1. แอคทีฟเมืองบ่อย ๆ อัพ บ่อย ๆ

2. ไม่เล่นเกิน 1 อาทิตย์ เตะออก พร้อมตามเก็บ

3. ทุกคนต้องแนะนำตัวในบอร์ดน่ะคับ จะได้รู้จักกัน

4. ห้ามตีพันธมิตรอย่างเด็ดขาด และสนธิสัญญาเด็ดขาด

5. เพื่อนมีปัญหา โดนตี อย่าเห็นแก่ตัวเราต้องช่วยกัน

6.เมื่อเกิดสงคราม ทุกคนต้องช่วยกัน ไม่ว่าจะรุก หรือรับ

7. ออกจากเผ่าแจ้งก่อนนะ ใครไม่แจ้งจะถือว่าเป็นสายข้อมูล

1.อย่าทำตัวเห็นแก่ตัวเป็นใช้ได้
เราช่วยเขา เขาก็ช่วยเรา (ลองทำดูนะ)

2.ท่านต้องไม่เป็นเมืองฟาร์มของเผ่าเรา
(ถ้าท่านคุยเจราจาคนฟาร์มรู้เรื่องเราพร้อมรับท่านเข้ากิว)

3. การรับคนจะไม่รับมั่ว อันนี้อาจเช็คยาก แต่มีการคัดสังเกตในระดับนึง ดูว่าโดนคนอื่นตีอยู่หรือเปล่า
แต่ถ้าหาที่คุ้มหัว
(สงสัยท่านจะโดนฆ้อนปอนที่หัว555+)

4. การรับเมืองฟาร์มเข้าเผ่าหากสมาชิกเผ่า ฟ้องมา
ก็คงจะโดนอีกแระไม่มีการขอให้สมาชิกผมหยุดตี
เพราะสามาชิกทุกคนของผม อยากปล้น ฆ่า ข่มขืน เห้ย..

5. สมาชิกในเผ่าทุกคนต้องแอคทีฟสูง
ห้ามเหลือง เหลืองโดนเตะ
(เฉพาะเผ่าอื่นแต่เผ่าเราจะโจมตี)
ถ้าไม่ว่างให้หา sitters หรือผู้ช่วยดูแลบัญชี
นอกจากจะมีเหตุผลที่มีน้ำหนักเพียงพอ(ต้องแจ้งก่อนเหลือง)

ท่านติดต่อมา เราจะรีบส่งจดหมายเชิญให้เร็วที่สุด

fakeindy
ดูรายละเอียดของ
ส่งข้อความส่วนตัวถึงคุณ fakeindy
ค้นหาโพสเพิ่มเติมของ fakeindy
Add fakeindy to Your Contacts

DeletedUser

Guest
..

ไม่ได้อ่าน โทดทีคับที่มาโพสในห้องนี้

บน