Mz

DeletedUser

Guest
กฏของเผ่าคับ

ห้ามโจมตีหมู่บ้านสมาชิกในกองโจร

ห้ามโจมตีหมู่บ้านพัธมิตร

ห้ามโจมตีหมู่บ้านที่มีสัญญาNAP

ห้ามออกจากเผ่า

ห้ามโจมตีหมู่บ้านอื่นก่อนถ้าไม่โดนโจมตี

ห้ามขายข้อมูลของผู้ว่าจ้าง คือห้ามบอกว่าใครเป็นคนจ้างให้โจมตี

หมู่บ้านที่ไม่มีเผ่าตามสบายนะคับ เพราะยังไงเราก็ยังเป็นโจร ^^

ยังรับสมาชิกเพิ่มคับและพัธมิตรรวมถึงสัญญาNAP

ทวิปที่ต้องการ 45kและ46k
คะแนนที่ต้องการ 100+

DeletedUser

Guest
ตั้งผิดหมวดไหมค่ะ คุณ มาประกาศเจตนารมณ์เผ่าอะไรตรงนี้ - -

jjrom

คะแนน react
0
หมู่บ้านผมเผ่าผมเป็นคนดีครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านที่อยากอยู่K55:cool:

บน