^^ ODA ยินตี ต้อนรับ k 55

DeletedUser

Guest
ทางเผ่าเรา เน้นคนเล่นบ่อยๆ เนอะ เล่นถ้าเล่นไม่บ่อยบอกจะใด้ช่วยกัลดูแล^^

เล่นไม่เปน ปรึกษามืออาชีพได้ มีคนคอยแนะนำเนอะ

เผ่านี้ขอ บอก เป็นกันเอง จิงใจ เสมอพากย์

ลองเข้าสิ แล้วคุนจะรัก ODA

สนใจติด ต่อ น่ะ

บอกที่อยู่ ของคุนมา รับ k 55 และระแวกใกล้เคียง ^^

เจอกันในเกมส์

DeletedUser

Guest
อ่ะ เข้า เผ่าอื่นล่ะนี้^^

สนใจบอกเนอะ

DeletedUser

Guest
น้องคนเชื้อเชิญเข้าเผ่าน่ารักดีน่ะครับ คาดว่าเผ่านี้จะสมาชิกเยอะในไม่ช้า หุหุ

beeboman

คะแนน react
0
กระผม ขอมาร่วมอุดมการณ์ด้วยคน ขอรับ ชื่อตามนี้เลยนะอิอิ อยุ่k55

DeletedUser

Guest
ซึ้ง มีคนชม เรา ด้วย ฮือ ฮือ

เดี่ยวส่งไปหาเนอะ

DeletedUser

Guest
เอ๋ เข้า เผ่า อื่นไปล่ะ เนอะ เพิ่งดู สน ใจ เข้าเผ่าเรา บอก เนอะ ยิน ดี ต้อนรับเสมอ จ้า

DeletedUser

Guest
ผม บารอนเผ่า mab ผมอยากได้ พันธมิตร ดี ๆ ซัก เผ่า เลยมาถาม

ว่ายินดีเป็น พันธมิตร กับ เผ่า ของเรามั้ยผมมีเป้าหมาย ตะวันออกเฉียง

เหนือ ผมมีประสบการณ์ใน เวิล์ด 1 และ เวิลด์ 2 มามากพอสมควร

แล้วผมก็พอมีประสบการณ์แนวนี้มาจาก เวิลด์ ของเมืองนอกมาอยู่

บ้างเลยอยากมาขอเป็น พันธมิตร กับ เผ่า ของท่าน

บน