=rsa= รับสมาชิกเพิ่ม

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
=rsa= เปิดรับสมาชิก อีกจำนวนมาก โดยต้องผ่านหลักเกณฑ์ดังนี้นะครับ

1. มีคะแนนเกิน100
2. อยู่ใน k74 k75 k64(ตอนใต้) k65 (ตอนใต้) เท่านั่นครับ
3. มีทหารพอที่จะปกป้องตัวเองได้
4. แอคทีฟบ่อยๆ ถ้าเข้าแล้วไม่แอคทีฟอาจจะโดนขึ้นบัญชีฟาร์มได้นะครับ
5. ถ้าเป็นสมาชิกเก่าเผ่านี้ในเวิล์ด1และเวิล์ด3 จะรับเป็นกรณีพิเศษครับ

เรามาอย่างสงบ แต่จะไม่ยอมจบง่ายๆหรอกครับ

ขอให้ทุกคนโชคดี

DeletedUser

Guest
เผ่า rsa ได้เปลี่ยนชื่อเป้น thai*r ครับ อยู่ในสหภาพ thai หากผู้ใดต้องการเข้าก็มห้แจ้งไว้ในที่นี้เลยครับ สำหรับเผ่าเราต้องการคนที่อยู่ในทิศใต้ เท่านั้นครับ ทิศอื่นยังไม่รับ เพราะปกครองลำบาก และต้องเป้นคนแอคทีฟบ่อยๆนะครับ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ thai*r เปลี่ยนชื่อใหม่เป็น AS RSA อยู่ในสหภาพ AS one นะครับ ถ้าใครเกิดทางใต้ ในK74 K75 ก็สามารถติดต่อเข้าร่วมเผ่าได้นะครับ ยังต้องการคนอีกจำนวนมากครับ

nammao

คะแนน react
0
ขอเข้าร่วมเผ่าด้วยคับ k62

ขอเข้าเผ่าด้วยพอดีผมออนตลอด อยากมีเผ่าเข้าร่วมด้วยแต่กำลังจะถูกโจมตีอยากหาเผ่าเข้าช่วยหน่อยสัญญาว่าจะแอดทีฟตลอดรีบมาช่วยหน่อยนะคับข้าศึกจะมาถึงตอน 12.50 พรุ่งนี้แล้วขอความช่วยเหลือด่วน
พิกัด 281/605 K62 nammao

gu tae

Member
คะแนน react
0
อย่างงไปเลย นะตัวเอง เข้าใจไหม

มาอยู่สหภาพผมดิ

มาช่วยสู้กันหน่อย

DeletedUser

Guest
ขอเข่าสมาชิกครับผมอยุ่k67

ขอเข่าสมาชิกผมอยุ่k67

gu tae

Member
คะแนน react
0
มมาอยู่เผ่าผมดิ

มันนะครับ สงครามกับเผ่าอันดับต้นๆเลย555+

บน