s.l.d หาเผ่าเข้าร่วมครับ k65 เเละไกล้เคียง♥

• ผู้เริ่มกระทู้ crazytshoot
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ยังว่างอีกเยอะ เพราะผึ่งมาจุติ

หัวหน้าเผ่ามีความสามารถเคยปกครองเผ่าในW1

เผ่านี้เคยมีมาเเล้วในW1 เเต่หัวหน้าคนใหม่เปลื่อนชื่อมันครับ

(Soul Live Dark Winner )

วิญญาญของพวกเราพร้อมทีจะตาย

กฏ ไม่ค่อยมี สามัคคี AcTive กลยุทธิ์ ค่อยคุยเมื่อเข้าเผ่า

เราจะเห็นทุกคนเป็นคนสำคัญ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ลืมไป รับคนยุ เเถวๆ 65ทั้งทวีป เเละขอบๆทวีปที่ไกล้เคียงครับ

DeletedUser

Guest
เข้าร้วมเผ่าด้วยคนดรับ 342/656 k63

เข้าร้วมเผ่าด้วยคนดรับ 342/656 k63

DeletedUser

Guest
(631|697) k66 รับผมเข้าร่วมเผ่าด้วยนะครับ

บน