Sever เกิดไร ขึ้น ครับ

DeletedUser

Guest
-*- เป็นกันหมดสินะ (แอบเนียนปั้มยศอีกแล้วตู หุหุ )

DeletedUser

Guest
อูย อุตส่าห์นั่งรถกลับมาเล่น กะเล่นช่วงคนเค้าดูบอลกัน ตอนนี้ลงแดงแล้ว ชักแด่กๆๆๆๆ

แทบจะติด Wi-Fi ในบ้านแล้วนะเนี่ย ชั่วโมงไหนไม่ได้เสพย์จะพิการ - -'

DeletedUser

Guest
ทีมงานชี้แจงหน่อยครับ ร้อนใจมาก ไม่ได้เล่น จะลงแดงตายแล้วครับ

DeletedUser

Guest
ได้แล้วครับเลือดลมสูบฉีด โอ... เหมือนได้ฉีดไทรบัลวอรส์เข้าเส้น :d

DeletedUser

Guest
กำลังส่งตีคุณเป็ดพอดีเลย ต้องยกเลิกอีกแล้ว เซ็ง:d:d:d

DeletedUser

Guest
ทีมงานชี้แจงหน่อยครับ ร้อนใจมาก ไม่ได้เล่น จะลงแดงตายแล้วครับ

DeletedUser

Guest
ระบบมันแจ้งว่าอะไรครับ? เพราะผมยังเข้าได้อยู่เลยเมื่อประมาณ 30 นาที ที่แล้ว (world 1 นะครับ)

DeletedUser

Guest
แสดงว่าก่อนบอลเตะ คนรีบเข้ามาส่งๆๆๆๆ เพื่อรีบไปดูบอล มันเลยล่ม
:d:d:d
แต่ไม่ต้องห่วงเกมนี้จะดีขึ้นไปอีกเพราะช่วงนี้เจ้าของเกมอารมณ์ดีที่เยอรมันเข้ารอบ
แต่มันจะล่มบ่อยขึ้นเมื่อเยอรมันแพ้อาร์เจน

DeletedUser

Guest
นั่นสิครับ ผมกำลังสงสัยว่า System Admin ไปดูบอลเพลินเปล่า :D

เดี๋ยวยังไงจะสอบถามไปทางนั้นให้อีกทีครับ ว่าที่เข้าไม่ได้เป็นบางช่วงเกิดจากอะไร

บน