Soul live Dark มาถึง W2 เเล้วจ้า

DeletedUser

Guest
รับสมาชิกเพิ่มเติมจ้า เราจะเดินไปพร้อมกันน๊ะ;)

เกินมาเพื่อสู้ เเละสู้เพื่อความอยู่รอด:D

ชื่อเต็ม Soul Live Dark (วิญญานที่อยู่ในความมืด)

ชื่อย่อ S.L.D

ทุกคน เกิดมาต้องมีสิ่งที่ต้องการ

เงินทอง อำนาจ เเละหญิงสาว(จำเป็นมาก 55)

เรามาร่วมล่าไปด้วยกัน

ด้วยทีมงานที่มีประสิทธิภาพ

ฆ่ามานนน!!

S.L.D Winner

รับสมาชิกทวีป 55 ติดต่อวไนนี้หรือจดหมายมาที่crazytshoot

☻☻☻☻☻☻เพื่อนกันตลอดปัย☻☻☻☻☻☻

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ว่าไงครับ ผมอยู่sv 1 k76 อันดับ10ของเผ่า sld อิอิ มาเจอกัน sv 2 อีก ละ คราวนี้กว่าจะได้ ที่ ดีดี สมัครไป10กว่ารอบ ได้ติด โบนัสเลย ตอนนี้อยู่k55 เหมือน กัน ชวนมาเลย ชื่อ nawinsina sv1 ชื่อ pitsopeet

turllsj

คะแนน react
0
หมู่บ้านของ turllsj (483|596) K54

เข้าด้วยละกัล

มีเมล์ไหมท่าน

จะได้เเอดไปคุย

ปล.โลก1เรายุบเผ่าไม่ได้ที ทำไงอะ

จะยุบไปอยู่ด้วย

superkakaeiei

คะแนน react
0
ค่ายสามเหลี่ยมดินแดง (618|513) k56

ขอเข้าเผ่าด้วยคับ (618|513) k56
การที่จะมีเผ่าอันยิ่งใหญ่ จำต้องอาศัยความสามัคคี
สรุปแล้ว ขออยู่ด้วยคับ

แก้ไขล่าสุด:
บน