The-Lycan-ANTI-VIRUS-X

DeletedUser

Guest
ไอเราอุสาลงไปหาแต่มีคนมาต้อนรับน้อยกว่าที่คิดน่า ผมรออยู่นะ sbs อิอิ
:d:d:d:d:d:d:d

hamohm

Member
คะแนน react
0
ไอเราอุสาลงไปหาแต่มีคนมาต้อนรับน้อยกว่าที่คิดน่า ผมรออยู่นะ sbs อิอิ
:d:d:d:d:d:d:d

ส่งม้าเเนมมาเเนมผมทำไมอ่ะ 555 รู้ว่าเรนส่วนมากผมอยู่ใน 44 จะมาสร้างทัพตีเเล้วส่งตีบ้านผมอ่ะดิ 555+ ดีหน่อยคราวนี้อยู่ไกลโยกเรนทัน เเต่ก่อนอยู่ไกลเรนมาไม่ทันทุกที 55+

hamohm

Member
คะแนน react
0
เหอะๆๆๆๆ SBS สิ a kol เหลือเเค่สาขา 2 ที่เปรียวอยู่ 555+

Poomkub11

Member
คะแนน react
4
1 ใน 3 ของสมาชิก SBS เป็นเผ่าที่ผมเอาไปรวมด้วยเเต่ผมเลิกเล่นละ ^^:eek:

hamohm

Member
คะแนน react
0
จิงอ่ะเปล่าใหนบอกชื่เผ่าที่เอาไปรวมดิ

Poomkub11

Member
คะแนน react
4
เห้ยไม่ใช่ a kol2 งะเขียนผิด เกิดจากสหภาพ วารี วายุ อัคคี รวมกันอะคับ เผ่าผม วายุ

tripletour24

Member
คะแนน react
2
แต่ผมดิ สหภาพไหนได้เปรียบ หรือพอคุ้มกะลาหัวได้ผมก็ไปอยู่กับสหภาพนั้นแหละ

hamohm

Member
คะแนน react
0
555555 ตอนนี้เวิล 7 เงียบมากอ่ะ ฟอรั่มนานจะมีคนเอ๋ยที ว่างๆผมจะไป 54 นะหวังว่าจะมีคนส่งทัพมาต้อนรับนะอุดส่าเดินจาก 45 ไป 5555+

hamohm

Member
คะแนน react
0
อะไรกันไม่ได้เข้าฟอรั่มนานเเล้วคนเข้ามาดูกระทู้เผ่าผม เกือบ 9 หมื่น เเล้ว 5555

บน