the1time กับ khonlan เขาเลิกเล่นเองน่ะครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ ซาลาดิน
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
พอดีไปอ่านเจอ มีคนใน T#02 ไปคุยว่า the1time เสร็จเพราะทีมของเขา

จริงๆ แล้ว ก่อนหน้านั้น the1time ไม่ได้ออนมาเป็นเวลา 6-7 วัน พวกนั้นพอรู้ก็เลยนัดโจมตี เสร็จแล้วก็เอามาอ้างว่าเป็นฝีมือพวกตน หุหุ

ตอนนี้ khonlan ก็เลิกเล่นใน W3 ไปแล้ว เพราะไม่มีเวลา หวังว่าคงไม่เอามาอ้างแบบเดียวกันน่ะ

ถ้าเป็นผู้เล่นทีี่ออนอยู่ โดยมาก T#02 มักจะยึดไม่สำเร็จ ตัวอย่างก็เช่น su.kud กับ myjj

prajin

คะแนน react
0
ครับ ถ้าอยู่ คงครองเวิล แน่ๆ ใช่ไหมน๊า
คะแนน เท่ารัยอ่ะ 10 ล้านเหรอ เหอะๆ
ไม่ต้องบอกก็ได้นิ

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
พอดีไปอ่านเจอ มีคนใน T#02 ไปคุยว่า the1time เสร็จเพราะทีมของเขา

จริงๆ แล้ว ก่อนหน้านั้น the1time ไม่ได้ออนมาเป็นเวลา 6-7 วัน พวกนั้นพอรู้ก็เลยนัดโจมตี เสร็จแล้วก็เอามาอ้างว่าเป็นฝีมือพวกตน หุหุ

ตอนนี้ khonlan ก็เลิกเล่นใน W3 ไปแล้ว เพราะไม่มีเวลา หวังว่าคงไม่เอามาอ้างแบบเดียวกันน่ะ

ถ้าเป็นผู้เล่นทีี่ออนอยู่ โดยมาก T#02 มักจะยึดไม่สำเร็จ ตัวอย่างก็เช่น su.kud กับ myjj

บอกให้หมดดิว่า khonlan น่ะเค้าเลิกเล่นไปนานแล้ว ผมนี่แหละซาลาดิน เป็นคนเล่นแทนมาตั้งนาน จนเหนื่อย

kizv

คะแนน react
0
ปล่อยให้ขี้แพ้พูดไปเหอครับ
เผ่าผมตีมาตั้งแต่กลางเดือน2 ผ่านไป1เดือน พึ่งตีแตก
โดนเฉพาะเผ่าผมตีไปค่าทำลายศัตรูเกือบ30ล้าน

สงสัยงานนี้เขาเลิกเล่นเองจริงๆข้าน้อยขอคาราวะ

แก้ไขล่าสุด:

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
สงสัยว่าซาลาดินเค้าเลิกเล่นทุกๆคนเลยไม่มีเรน
เลยเลิกเล่นตามมั้งคะคุณคิด

บน