??????truemoney/???

DeletedUser

Guest
บัตรtrue money คืออะไร ซื้อได้ที่ไหน บอกคนขายว่าอะไรอะ

ParmKungInwZa

Member
คะแนน react
0
บัตรทรูมันนี่ คือบัตรเติมเงินชนิดนึง หาซื้อได้ตาม7-11 ทั่วไป

พนักงาน7-11:eek: : สวัสดีค่ะ รับไรดีค่ะ

หน้าม้า:D : มาซื้อบัตรทรูมันนี่คับ

พนักงาน7-11:eek: : รับราคาเท่าไรดีค่ะ มี 50 90 150 300 1000ค้ะ

หน้าม้า:D : เอา ราคา ....(ตามศรัทธาคับ)

DeletedUser

Guest
ซื้อได้ตามร้านเจ็ดสิบเอ็ดทั่วไป บอกเขาซื้อบัตรทรู จะซื้อเป็นสลิปหรือเป็นบัตรก็ได้ ในบัตรมันจะบอกว่าสามารถใช้เป็นบัตรทรูเติมเงินหรือดูหนังจากจานหรือ.... :):):)

DeletedUser

Guest
:D

ปัจจุบันบัตร true money ยังไม่สามารถใช้ซื้อคะแนนพรีเมี่ยมได้นะครับ
หากมีความคืบหน้าอย่างไรทางทีมงานจะแจ้งให้ทราบต่อไปครับ

บน