TW-STATS สร้างmapไม่ได้ครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
คือวันนี้ผมได้เข้า TW-STATS แล้วจะสร้าง MAP ปรากฎว่า พอจะเพิ่มเผ่าที่เราต้องกด new maker มันไม่ขึ้นช่องใหม่ให้อ่ะครับ แล้วพอจะกดเปลี่ยนสี มันก็ไม่ขึ้นอีก รบกวนแก้ไขให้ด้วยนะครับ

DeletedUser

Guest
ผมจะส่งเรื่องไปทาง Twstats ให้ต่อไปนะครับ เพราะเครื่องมือตัวนี้ไม่ใช่ของบริษัทฯ เราครับ

DeletedUser

Guest
ได้แล้วครับ เป็นความผิดพลาดของผมเอง flash player ผมลบไปโดยไม่รู้ตัวครับ เลยทำให้มีปัญหา ขออภัยทางคุณ TONY ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน