TWM: Speed Championship 2012

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest

เรียน ผู้เล่นทุกท่าน,

ตามที่เราเคยเรียนแจ้งให้ทุกท่านทราบถึงการแข่งขัน Tribalwars Master ซึ่งเป็นการแข่งขันระดับโลก ในตอนนี้โอกาสมาถึงแล้ว สำหรับการแข่งขัน Speed Championship 2012 รายละเอียดตามด้านล่างนี้ครับ:

กำหนดการเลือกทีม

Feb 2: US, RU, NL, BA
Feb 6: GR, ES, DK RO
Feb 7: NO, IL, AE, FR
Feb 8: UK, ID, HR, SE
Feb 9: BG, CH, IT
Feb 13: PL, FI ,TR, PT
Feb 14: DE, CZ, HU, SK
Feb 15: BR, KR, JP, "Asia"
Feb 16: "NET",LT, SI

โดยตามกำหนดการในวันพุธที่ 15 กุมภาพันธ์ เวลา 18.00-22.00 (ตามเวลา CET) หรือ 0.00 - 4.00 น. (ช่วงเช้าของวันพฤหัสบดีที่ 16 ตามเวลาประเทศไทย) เนื่องจากการแข่งขันต้องจัดตามเวลา CET ดังนั้นทำให้เวลาของเราจะตกอยู่ในช่วงเที่ยงคืนถึงเช้ามืดของวันพฤหัสบดีครับ ดังนั้นโปรดแน่ใจว่าสามารถเข้าแข่งขันในวันดังกล่าวได้ก่อนสมัครแข่งขันครับ

การตั้งค่าของเวิลด์สำหรับการคัดเลือกทีม

ความเร็วเกมส์: 400
ความเร็วยูนิต: 0.75
พลธนู: เปิดใช้งาน
ขุนพล: ไม่เปิดใช้งาน
ขุนนาง: ระบบเหรียญ
การวิจัย:
แบบง่าย
จำนวนสมาชิกในเผ่า: 1 (Free for All - แข่งแบบตัวใครตัวมัน)

เวิลด์สำหรับฝึกซ้อม
TWM จะเตรียมเวิลด์ไว้ให้สำหรับฝึกซ้อมในช่วงเดือนนี้ ในวันที่ 5,9,10,11,12,16,17,18,19,22,23,24,25,26 มกราคมนี้ ซึ่งในบางครั้งเป็นแบบ Free for All และบางครั้งเป็นแบบ T vs T (ทีม เจอ ทีม - หนึ่งทีมมี 20 คน) ทั้งนี้หากคุณสนใจ Match แบบไหนสามารถให้ทีมงานช่วยจองวันให้ได้ (ขึ้นอยู่กับความว่างของวันนั้นๆ ด้วย โดยระบุว่าต้องการแบบไหน FFA / TvsT)

การตั้งค่าของเวิลด์ฝึกซ้อม
ความเร็วเกมส์: 300
ความเร็วยูนิต: 0.75
พลธนู: เปิดใช้งาน
ขุนพล: ไม่เปิดใช้งาน
ขุนนาง: ระบบเหรียญ
การวิจัย: แบบง่าย
จำนวนสมาชิกในเผ่า: FFA/TvsT (แล้วแต่)
คะแนนเพิ่มหากเริ่มทีหลัง: ใช่

โดยเวิลด์ฝึกซ้อมจะเปิดให้บริการตามวันดังกล่าวในช่วง 0.00-4.00 น. ตามเวลาประเทศไทยเช่นเดียวกัน

หากคุณมีคำถามเพิ่มเติมสามารถโพสต์ถามได้ใน กระทู้ TWM ของเราได้เลยครับ และหากคุณอยากจะจองเวลาให้รวบรวมรายชื่อผู้เล่น (ชื่อบัญชีผู้ใช้ และอีเมล์) จำนวน 10 คน พร้อมระบุวัน และการตั้งค่า (FFA / TvsT) มาทาง PM ของผมได้เลยครับ หากวันนั้นว่างอยู่จะดำเนินการจองไว้ให้

หากต้องการสมัครแข่งขัน โปรดส่งชื่อผู้เล่นใน .asia ของเรา, ชื่อเล่น, พร้อมอีเมล์ ที่ติดต่อได้มาทาง ข้อความส่วนตัวผมครับ

** การแข่งขันใน TWM นั้น ผู้เล่นจะต้องใช้ภาษาอังกฤษในการสื่อสารเท่านั้นนะครับ หากใช้ภาษาอื่นในการส่งข้อความ อาจทำให้โดนแบน หรือตัดสิทธิ์จากการแข่งขันได้ ดังนั้นหากมีเพื่อนที่ใช้ภาษาอังกฤษได้ดี อาจจะให้เค้าช่วยแปลให้นะครับ (อย่าใช้ Google Translate ในการแปลจดหมายเด็ดขาดนะครับ) **

*** หากผู้เล่นท่านใด ที่มีความสามารถใช้การใช้ภาษาอังกฤษได้ดี (ไม่ต้องเก่ง) และสนใจอยากร่วมเป็นผู้ช่วย / ผู้ดูแลเกมส์ในการแข่งขัน TWM สามารถติดต่อผ่าน PM ผมได้นะครับ ***

ขอบคุณครับ,

ทีมงานไทรบัลวอรส์ของคุณ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน