TWStats เครื่องมือที่ช่วยทำให้เล่นเกมส์ง่ายขึ้น

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับ,
ขณะนี้ TWStats.com ได้เปิดให้บริการเครื่องมือต่างๆ สำหรับ ไทรบัลวอรส์ ในเวอร์ชั่นภาษาไทยแล้วนะครับ หลังจากที่มีผู้เล่นร้องขอเข้ามา โดยคุณสามารถใช้งานได้ที่ http://th.twstats.com/ ครับ เครื่องมือต่างๆ ในเว็บจะช่วยให้คุณสามารถเล่นเกมส์ได้สนุกขึ้น และง่ายขึ้นครับ เช่น รายละเอียดผู้เล่น กราฟการเจริญเติบโตของหมู่บ้าน เครื่องมือคำนวนระยะทาง ตัวช่วยในการวางแผนการเข้าโจมตี และอื่นๆ อีกมากมายครับ

หมายเหตุ ทีมงาน ไทรบัลวอรส์ ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง หรือไม่ใช่ผู้ดูแลของ TWStats ดังนั้นหากคุณมีปัญหาหรือข้อแนะนำโปรดติดต่อเว็บไซต์โดยตรงครับ

ขอบคุณ Morthy จาก .net ที่ช่วยทำให้เรามีเครื่องมือดีๆ ใช้อย่างรวดเร็วครับ
((Thx to Morthy to bring this tool up in short time))

DeletedUser

Guest
ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกครับ

ผมรออยู่อย่างใจจดใจจ่อเลยทีเดียว แหะๆ
Thanks Morthy so much, btw, who is Morthy?, lol

DeletedUser

Guest
มีอะไรก็มาโพสถามในนี้เลยก็ได้ครับ
มันช่วยได้เยอะมาก

ไว้ว่างๆ ผมจะมานั่งแจกแจงให้เป็นข้อๆ เลยละกันครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าว่างก็ทำเป็นกระทู้ Guide ใหม่เลยก็ได้ครับ :D

DeletedUser

Guest
ทำไมเวลาทำ map แล้ว save ไม่ติดตลอดเลยอ่ะครับ ต้องมานั่งเสียเวลาทำใหม่ตลอดเลย

DeletedUser

Guest
ขอบคุณมากคราฟฟฟ สำหรับสิ่งดีดีที่มีให้กัน

NopGuanyu

คะแนน react
0
ไม่ทราบว่า ผู้รู้หรือ ผู้ที่ใช้เป็นจะช่วยอธิบายรายละเอียดใหได้ไหม งับ
ผม เพิ่งเล่นเกมส์นี้ ไม่นาน
อีกอย่างไม่รู้ว่า เครื่องมือนี้จะช่วยทำอารายน่ะงับ
ขอขอบคุณลวงหน้านะงับ

DeletedUser

Guest
Tribal Wars Stats

คุณสามารถตรวจสอบผู้เล่น เผ่า ต่างๆ โปร์ไฟล์ ของเผ่าและผู้เล่น
รวมทั้งหมู่บ้านต่างๆมีที่มายังไง
สามารถสร้างแผนที่โลกขึ้นมาดูเปรียบเทียบได้ ซึ่งแต่ก่อนผมจะใช้บ่อยก็
http://th.twstats.com/th1/index.php?page=attack_planner
วางแผนการรบ เช็คระยะทางและเวลาก่อนส่งโจมตี ไม่ว่าจะเป็นการส่งโจมตีจริงหรือหลอก แต่ช่วงหลังๆไม่ค่อยได้ใช้แล้ว มีสคริปที่ถูกต้องมากมายให้เราได้เลือกใช้

DeletedUser

Guest
ปกติไม่ค่อยได้ใช้ พอมีภาษาไทยค่อยยังชั่วหน่อย :d

TooCoolz

คะแนน react
0
คืออะไร

ช่วยอธิบายวิธีการใช้งาน รวมถึงประโยชน์ที่จะได้รับทีครับ

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
ผมก็ไม่ได้ใช้มานานเหมือนกัน ผมก้ว่าใช้ได้ปกตินะครับ

thelordtip

Member
คะแนน react
0
ไม่ทราบว่า ผู้รู้หรือ ผู้ที่ใช้เป็นจะช่วยอธิบายรายละเอียดใหได้ไหม งับ
ผม เพิ่งเล่นเกมส์นี้ ไม่นาน
อีกอย่างไม่รู้ว่า เครื่องมือนี้จะช่วยทำอารายน่ะงับ
ขอขอบคุณลวงหน้านะงับ

ไม่ต้องห่วงครับไม่มีใครบอกนายหรอก ของดีเค้าก็ต้องเก็บไว้ เราก็ใช้ไม่เป็นอย่าคิดมาก

บน