~[U]B~ oThe~UnsterBlich~SocietYo

DeletedUser

Guest
~B~
oThe~UnsterBlich~SocietYo
เปิดรับสมัครสมาชิกเผ่า เเถบ k45 เเละใกล้เคียงนะครับ
เผ่าใดสนใจจะเป็นพันธมิตร ก็ติดต่อมาได้นะครับ

เข้าเผ่า ติดต่อ oIMMORTALo

หรือจะโพส พิกัด เเละชื่อ ของคุณไว้ก็ได้ครับ

ลืมครับ Unsterblich มาจากภาษาเยอรมัน แปล ว่า ผู้ที่เป็นอมตะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
อั้นเเน่ เข้ามาอ่านเเละ ก็โพส กันซักหน่อยดิครับ ผมจะได้ชื่นใจหน่อย 555+

DeletedUser

Guest
เสนอความเห็นน่ะครับ ภาพหน้าคนโพสต์ให้มันเห็นระยะไกลกว่านี้หน่อย ภาพมันถ่ายใกล้ไป คนมาเห็นเขาอาจจะกลัวหนีหมด หุหุ

DeletedUser

Guest
555+

ส่งคอมเม้นมาอย่างนี้ ยอมเลย เปลี้ยนก็ดี ว่าเเต่มีเผ่าอยู่ยังอะ

DeletedUser

Guest
ตั้งเผ่าอยู่เองครับ แต่ตอนนี้ติดงานอยู่ เลยยังไม่ว่างเผยแพร่นโยบาย ไว้รออีกซักอาทิตย์นึงค่อยประกาศ แล้วก็มาเป็นพันธมิตร+นปช. กัน หุหุ

DeletedUser

Guest
แง่มๆๆ คนอื่นที่เข้ามาดู ก็คุยได้นะครับ 555

DeletedUser

Guest
แง่มๆ วันนี้คุณเช็คฟอรั่มแล้วหรือยัง 555+

DeletedUser

Guest
ผม บารอนเผ่า mab ผมอยากได้ พันธมิตร ดี ๆ ซัก เผ่า เลยมาถาม

ว่ายินดีเป็น พันธมิตร กับ เผ่า ของเรามั้ยผมมีเป้าหมาย ตะวันออกเฉียง

เหนือ ผมมีประสบการณ์ใน เวิล์ด 1 และ เวิลด์ 2 มามากพอสมควร

แล้วผมก็พอมีประสบการณ์แนวนี้มาจาก เวิลด์ ของเมืองนอกมาอยู่

บ้างเลยอยากมาขอเป็น พันธมิตร กับ เผ่า ของท่าน

DeletedUser

Guest
~ThE IMMoRTal~2

,¤°`o`°¤,
`*•._)(O)(_.•*´
`*•._)x(( O ))x(_.•*´
<O•===•===o===•===•O>
<O•=====•===ஜ۩۞۩ஜ===•=====•O>
IMMOR2
.•*`¯)x(( ? ))x(¯`*•.
.•*`¯)(?)(¯`*•
`°¤,?,¤°
—•๏สมัครเข้าเผ่าติดต่อ๏•—
oIMMORTALo
สถานะการรับสมัครผู้เล่นเข้าเผ่า เน้น K45 ครับ
[•]เปิด [ ]ปิด
สถานะการรับพันธมิตรเพิ่ม
[•]เปิด [ ]ปิด

รับสมัคร ตำเเหน่ง นักการทูต
คุณสมบัติ - นิสัยดี พูดเก่ง มีเวลาเล่น รักพวกพ้อง
รับสมัคร ตำเเหน่ง ผู้ดูแลฟอรั่ม
คุณสมบัติ - นิสัยดี มีเวลาดูเเลฟอรั่มเผ่า รักพวกพ้อง

,¤°`o`°¤,
`*•._)(O)(_.•*´
`*•._)x(( O ))x(_.•*´
—•๏สาขาหลัก๏•—
IMMOR
.•*`¯)x(( ? ))x(¯`*•.
.•*`¯)(?)(¯`*•
`°¤,?,¤°

~ThE IMMoRTal~2 รับสมาชิกเพิ่มจำนวนมาก ใครสนใจติดต่อ oIMMORTALo มาได้เลยครับ

DeletedUser

Guest
คุณ immortal เป็นคนอยุธยาเหรอครับ เห็นลายเซ็นต์เป็นเทคนิคยุดยา

ผมก็คนยุดยาครับ เป็นศิษย์เก่าเทคนิคยุดยาเหมือนกัน ช่างไฟฟ้าครับ

DeletedUser

Guest
ครับผม ตอนนี้ผม ยังเรียนอยู่ เทคนิค ยุดยาครับ

Sunny* DaY

คะแนน react
0
อยู่ด้วย

แคว้น CoNoHa งาคุเระ (616|380) K36

ผมออนบ่อย ขออยู่ด้วยได้มะ

บน